MOXA ioLogik E1242 యూనివర్సల్ కంట్రోలర్లు ఈథర్నెట్ రిమోట్ I/O
వినియోగదారు నిర్వచించగల మోడ్బస్ TCP స్లేవ్ చిరునామా
IioT అప్లికేషన్ల కోసం RESTful APIకి మద్దతు ఇస్తుంది
ఈథర్నెట్/IP అడాప్టర్కు మద్దతు ఇస్తుంది
డైసీ-చైన్ టోపోలాజీల కోసం 2-పోర్ట్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
పీర్-టు-పీర్ కమ్యూనికేషన్లతో సమయం మరియు వైరింగ్ ఖర్చులు ఆదా అవుతాయి
MX-AOPC UA సర్వర్తో చురుకైన కమ్యూనికేషన్
SNMP v1/v2cకి మద్దతు ఇస్తుంది
ioSearch యుటిలిటీతో సులభమైన సామూహిక విస్తరణ మరియు కాన్ఫిగరేషన్
వెబ్ బ్రౌజర్ ద్వారా స్నేహపూర్వక కాన్ఫిగరేషన్
విండోస్ లేదా లైనక్స్ కోసం MXIO లైబ్రరీతో I/O నిర్వహణను సులభతరం చేస్తుంది
క్లాస్ I డివిజన్ 2, ATEX జోన్ 2 ధృవీకరణ
-40 నుండి 75°C (-40 నుండి 167°F) వాతావరణాల కోసం విస్తృత ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత నమూనాలు అందుబాటులో ఉన్నాయి
ఇన్పుట్/అవుట్పుట్ ఇంటర్ఫేస్
| డిజిటల్ ఇన్పుట్ ఛానెల్లు | ఐయోలాజిక్ E1210 సిరీస్: 16 ఐయోలాజిక్ E1212/E1213 సిరీస్: 8 ఐయోలాజిక్ E1214 సిరీస్: 6 ఐయోలాజిక్ E1242 సిరీస్: 4 | ||
| డిజిటల్ అవుట్పుట్ ఛానెల్లు | ఐయోలాజిక్ E1211 సిరీస్: 16 ఐయోలాజిక్ E1213 సిరీస్: 4 | ||
| కాన్ఫిగర్ చేయగల DIO ఛానెల్లు (జంపర్ ద్వారా) | ఐయోలాజిక్ E1212 సిరీస్: 8 ఐయోలాజిక్ E1213/E1242 సిరీస్: 4 | ||
| రిలే ఛానెల్లు | ఐయోలాజిక్ E1214 సిరీస్: 6 | ||
| అనలాగ్ ఇన్పుట్ ఛానెల్లు | ఐయోలాజిక్ E1240 సిరీస్: 8 ఐయోలాజిక్ E1242 సిరీస్: 4 | ||
| అనలాగ్ అవుట్పుట్ ఛానెల్లు | ఐయోలాజిక్ E1241 సిరీస్: 4 | ||
| RTD ఛానెల్లు | ఐయోలాజిక్ E1260 సిరీస్: 6 | ||
| థర్మోకపుల్ ఛానెల్స్ | ఐయోలాజిక్ E1262 సిరీస్: 8 | ||
| విడిగా ఉంచడం | 3kVDC లేదా 2kVrms | ||
| బటన్లు | రీసెట్ బటన్ | ||
డిజిటల్ ఇన్పుట్లు
| కనెక్టర్ | స్క్రూ-ఫాస్టెన్డ్ యూరోబ్లాక్ టెర్మినల్ |
| సెన్సార్ రకం | పొడి సంపర్కం తడి సంపర్కం (NPN లేదా PNP) |
| I/O మోడ్ | DI లేదా ఈవెంట్ కౌంటర్ |
| పొడి సంపర్కం | ఆన్: GNDకి సంక్షిప్తం చేయండి ఆఫ్: తెరవండి |
| వెట్ కాంటాక్ట్ (DI నుండి COM కి) | ఆన్: 10 నుండి 30 VDC ఆఫ్: 0 నుండి 3 VDC |
| కౌంటర్ ఫ్రీక్వెన్సీ | 250 హెర్ట్జ్ |
| డిజిటల్ ఫిల్టరింగ్ సమయ వ్యవధి | సాఫ్ట్వేర్ కాన్ఫిగర్ చేయదగినది |
| COM కి పాయింట్లు | ఐయోలాజిక్ E1210/E1212 సిరీస్: 8 ఛానెల్స్ ఐయోలాజిక్ E1213 సిరీస్: 12 ఛానెల్స్ ఐయోలాజిక్ E1214 సిరీస్: 6 ఛానెల్స్ ఐయోలాజిక్ E1242 సిరీస్: 4 ఛానెల్స్ |
డిజిటల్ అవుట్పుట్లు
| కనెక్టర్ | స్క్రూ-ఫాస్టెన్డ్ యూరోబ్లాక్ టెర్మినల్ |
| I/O రకం | ioLogik E1211/E1212/E1242 సిరీస్: SinkioLogik E1213 సిరీస్: సోర్స్ |
| I/O మోడ్ | DO లేదా పల్స్ అవుట్పుట్ |
| ప్రస్తుత రేటింగ్ | ioLogik E1211/E1212/E1242 సిరీస్: ప్రతి ఛానెల్కు 200 mA ioLogik E1213 సిరీస్: ప్రతి ఛానెల్కు 500 mA |
| పల్స్ అవుట్పుట్ ఫ్రీక్వెన్సీ | 500 హెర్ట్జ్ (గరిష్టంగా) |
| ఓవర్-కరెంట్ ప్రొటెక్షన్ | ioLogik E1211/E1212/E1242 సిరీస్: 25°C వద్ద ప్రతి ఛానెల్కు 2.6 A ioLogik E1213 సిరీస్: 25°C వద్ద ప్రతి ఛానెల్కు 1.5A |
| అధిక-ఉష్ణోగ్రత షట్డౌన్ | 175°C (సాధారణం), 150°C (కనిష్టం) |
| ఓవర్-వోల్టేజ్ రక్షణ | 35 VDC |
రిలేలు
| కనెక్టర్ | స్క్రూ-ఫాస్టెన్డ్ యూరోబ్లాక్ టెర్మినల్ |
| రకం | ఫారం A (NO) పవర్ రిలే |
| I/O మోడ్ | రిలే లేదా పల్స్ అవుట్పుట్ |
| పల్స్ అవుట్పుట్ ఫ్రీక్వెన్సీ | రేటెడ్ లోడ్ వద్ద 0.3 Hz (గరిష్టంగా) |
| సంప్రదించండి ప్రస్తుత రేటింగ్ | నిరోధక లోడ్: 5A@30 VDC, 250 VAC, 110 VAC |
| సంపర్క నిరోధకత | 100 మిల్లీ-ఓమ్లు (గరిష్టంగా) |
| యాంత్రిక ఓర్పు | 5,000,000 కార్యకలాపాలు |
| ఎలక్ట్రికల్ ఎండ్యూరెన్స్ | 5A రెసిస్టివ్ లోడ్ వద్ద 100,000 ఆపరేషన్లు |
| బ్రేక్డౌన్ వోల్టేజ్ | 500 VAC |
| ప్రారంభ ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | 1,000 మెగా-ఓమ్లు (కనిష్టంగా) @ 500 VDC |
| గమనిక | పరిసరాలలోని తేమ ఘనీభవించకుండా ఉండాలి మరియు 5 నుండి 95% మధ్య ఉండాలి. 0°C కంటే తక్కువ ఉష్ణోగ్రత ఉన్న అధిక ఘనీభవన వాతావరణంలో పనిచేస్తున్నప్పుడు రిలేలు సరిగ్గా పనిచేయకపోవచ్చు. |
భౌతిక లక్షణాలు
| గృహనిర్మాణం | ప్లాస్టిక్ |
| కొలతలు | 27.8 x124x84 మిమీ (1.09 x 4.88 x 3.31 అంగుళాలు) |
| బరువు | 200 గ్రా (0.44 పౌండ్లు) |
| సంస్థాపన | DIN-రైల్ మౌంటింగ్, వాల్ మౌంటింగ్ |
| వైరింగ్ | I/O కేబుల్, 16 నుండి 26AWG పవర్ కేబుల్, 12 నుండి 24 AWG |
పర్యావరణ పరిమితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | ప్రామాణిక నమూనాలు: -10 నుండి 60°C (14 నుండి 140°F) విస్తృత ఉష్ణోగ్రత నమూనాలు: -40 నుండి 75°C (-40 నుండి 167°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |
| ఎత్తు | 4000 మీ4 |
MOXA ioLogik E1200 సిరీస్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
| మోడల్ పేరు | ఇన్పుట్/అవుట్పుట్ ఇంటర్ఫేస్ | డిజిటల్ అవుట్పుట్ రకం | నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత. |
| ఐఓలాజిక్ఈ1210 | 16xDI | - | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1210-T | 16xDI | - | -40 నుండి 75°C |
| ioLogikE1211 | 16xDO | మునిగిపో | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1211-T | 16xDO | మునిగిపో | -40 నుండి 75°C |
| ఐఓలాజిక్ఈ1212 | 8xDI,8xDIO | మునిగిపో | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1212-T | 8 x DI, 8 x DIO | మునిగిపో | -40 నుండి 75°C |
| ioLogikE1213 | 8 x DI, 4 x DO, 4 x DIO | మూలం | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1213-T | 8 x DI, 4 x DO, 4 x DIO | మూలం | -40 నుండి 75°C |
| ఐఓలాజిక్ఈ1214 | 6x DI, 6x రిలే | - | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1214-T | 6x DI, 6x రిలే | - | -40 నుండి 75°C |
| ioLogikE1240 | 8xAI | - | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1240-T | 8xAI | - | -40 నుండి 75°C |
| ioLogikE1241 | 4xAO | - | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1241-T | 4xAO | - | -40 నుండి 75°C |
| ioLogikE1242 | 4DI,4xDIO,4xAI | మునిగిపో | -10 నుండి 60°C |
| ioLogikE1242-T | 4DI,4xDIO,4xAI | మునిగిపో | -40 నుండి 75°C |
| ioLogikE1260 | 6xRTD | - | -10 నుండి 60°C |








