MOXA INJ-24 గిగాబిట్ IEEE 802.3af/at PoE+ ఇంజెక్టర్
లక్షణాలు మరియు ప్రయోజనాలు
10/100/1000M నెట్వర్క్ల కోసం PoE+ ఇంజెక్టర్; పవర్ను ఇంజెక్ట్ చేస్తుంది మరియు PDలకు (పవర్ డివైజ్లకు) డేటాను పంపుతుంది.
IEEE 802.3af/at ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది; పూర్తి 30 వాట్ల అవుట్పుట్కు మద్దతు ఇస్తుంది
24/48 VDC విస్తృత శ్రేణి పవర్ ఇన్పుట్
-40 నుండి 75°C వరకు ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధి (-T మోడల్)
లక్షణాలు మరియు ప్రయోజనాలు
10/100/1000M నెట్వర్క్ల కోసం PoE+ ఇంజెక్టర్; పవర్ను ఇంజెక్ట్ చేస్తుంది మరియు PDలకు (పవర్ డివైజ్లకు) డేటాను పంపుతుంది.
IEEE 802.3af/at ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది; పూర్తి 30 వాట్ల అవుట్పుట్కు మద్దతు ఇస్తుంది
24/48 VDC విస్తృత శ్రేణి పవర్ ఇన్పుట్
-40 నుండి 75°C వరకు ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధి (-T మోడల్)
| 10/100/1000BaseT(X) పోర్ట్లు (RJ45 కనెక్టర్) | 1పూర్తి/సగం డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ స్వయంచాలక చర్చల వేగం |
| PoE పోర్ట్లు (10/100/1000BaseT(X), RJ45 కనెక్టర్) | 1పూర్తి/సగం డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ స్వయంచాలక చర్చల వేగం |
| PoE పిన్అవుట్ | V+, V+, V-, V-, పిన్లు 4, 5, 7, 8 కోసం (మిడ్స్పాన్, MDI, మోడ్ B) |
| ప్రమాణాలు | 10BaseT కోసం IEEE 802.3 100BaseT(X) కోసం IEEE 802.3u 1000BaseT(X) కోసం IEEE 802.3ab PoE/PoE+ అవుట్పుట్ కోసం IEEE 802.3af/at |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24/48 VDC |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 22 నుండి 57 VDC |
| ఇన్పుట్ కరెంట్ | 1.42 A @ 24 VDC |
| విద్యుత్ వినియోగం (గరిష్టంగా) | PDల వినియోగం లేకుండా గరిష్టంగా 4.08 W పూర్తి లోడింగ్ |
| విద్యుత్ బడ్జెట్ | మొత్తం PD వినియోగానికి గరిష్టంగా 30 W ప్రతి PoE పోర్ట్కు గరిష్టంగా 30 W |
| కనెక్షన్ | 1 తొలగించగల 3-కాంటాక్ట్ టెర్మినల్ బ్లాక్(లు) |
| సంస్థాపన | DIN-రైల్ మౌంటింగ్
|
| IP రేటింగ్ | IP30 |
| బరువు | 115 గ్రా (0.26 పౌండ్లు) |
| గృహనిర్మాణం | ప్లాస్టిక్ |
| కొలతలు | 24.9 x 100 x 86.2 మిమీ (0.98 x 3.93 x 3.39 అంగుళాలు) |
| మోడల్ 1 | మోక్సా ఇంజ్-24 |
| మోడల్ 2 | మోక్సా ఇంజెక్షన్-24-టి |








