MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-24-24-T 24+4G-పోర్ట్ గిగాబిట్ మాడ్యులర్ మేనేజ్డ్ PoE ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
IEEE 802.3af/at (IKS-6728A-8PoE) కు అనుగుణంగా ఉండే 8 అంతర్నిర్మిత PoE+ పోర్ట్లు
ప్రతి PoE+ పోర్ట్కు 36 W వరకు అవుట్పుట్ (IKS-6728A-8PoE)
టర్బో రింగ్ మరియు టర్బో చైన్ (రికవరీ సమయం)< 20 ms @ 250 స్విచ్లు), మరియు నెట్వర్క్ రిడండెన్సీ కోసం STP/RSTP/MSTP
తీవ్రమైన బహిరంగ వాతావరణాల కోసం 1 kV LAN సర్జ్ రక్షణ
పవర్డ్-డివైస్ మోడ్ విశ్లేషణ కోసం PoE డయాగ్నొస్టిక్స్
అధిక బ్యాండ్విడ్త్ కమ్యూనికేషన్ కోసం 4 గిగాబిట్ కాంబో పోర్ట్లు
720 W పూర్తి లోడింగ్ వద్ద -40 నుండి 75°C వరకు ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధి
సులభమైన, దృశ్యమాన పారిశ్రామిక నెట్వర్క్ నిర్వహణ కోసం MXstudioకు మద్దతు ఇస్తుంది
V-ON™ మిల్లీసెకండ్-స్థాయి మల్టీకాస్ట్ డేటా మరియు వీడియో నెట్వర్క్ రికవరీని నిర్ధారిస్తుంది
| అలారం సంప్రదింపు ఛానెల్లు | 24 VDC వద్ద 1 A కరెంట్ మోసే సామర్థ్యంతో 1 రిలే అవుట్పుట్ |
| 10/100BaseT(X) పోర్ట్లు (RJ45 కనెక్టర్) | 8 |
| కాంబో పోర్ట్లు (10/100/1000BaseT(X) లేదా 100/1000BaseSFp) | 4 |
| మాడ్యూల్ | 10/100BaseT(X), 100BaseFX (SC/ST కనెక్టర్), 100Base PoE/PoE+, లేదా 100Base SFPతో కూడిన ఏదైనా 8-పోర్ట్ లేదా 6-పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ మాడ్యూల్స్ కోసం 2 మాడ్యులర్ స్లాట్లు2 |
| ప్రమాణాలు | స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1D-2004 క్లాస్ ఆఫ్ సర్వీస్ కోసం IEEE 802.1p VLAN ట్యాగింగ్ కోసం IEEE 802.1Q మల్టిపుల్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1s IEEE 802.1w రాపిడ్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ ప్రామాణీకరణ కోసం IEEE 802.1X IEEE802.3for10BaseT IEEE 802.3ab for1000BaseT(X) LACPతో పోర్ట్ ట్రంక్ కోసం IEEE 802.3ad 100BaseT(X) మరియు 100BaseFX కోసం IEEE 802.3u ప్రవాహ నియంత్రణ కోసం IEEE 802.3x 1000BaseSX/LX/LHX/ZX కోసం IEEE 802.3z |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | IKS-6728A-4GTXSFP-24-T: 24 VDC (రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు) IKS-6728A-4GTXSFP-48-T: 48 VDC (రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు) IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T: 110/220 VAC IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T: 110/220 VAC (రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు) IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-T: 48 VDC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-48-T: 48 VDC (రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు) IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T: 110/220 VAC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T: 110/220 VAC (రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు) |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T: 85 నుండి 264 VAC IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T: 85 నుండి 264VAC IKS-6728A-4GTXSFP-24-T: 18 నుండి 36 VDC IKS-6728A-4GTXSFP-24-24-T: 18 నుండి 36 VDC IKS-6728A-4GTXSFP-48-T: 36 నుండి 72 VDC IKS-6728A-4GTXSFP-48-48-T: 36 నుండి 72 VDC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-T: 36 నుండి 72 VDC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-48-T: 36 నుండి 72 VDC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T: 85 నుండి 264 VAC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T: 85 నుండి 264VAC |
| ఓవర్లోడ్ కరెంట్ రక్షణ | మద్దతు |
| రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ | మద్దతు |
| ఇన్పుట్ కరెంట్ | IKS-6728A-4GTXSFP-24-T/4GTXSFP-24-24-T: 0.36 A@24 VDCIKS-6728A-4GTXSFP-48-T/4GTXSFP-48-48-T: 0.19A@48 VDCIKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-T/8PoE-4GTXSFP-48-48-T: 0.53 A@48 VDC IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T/4GTXSFP-HV-HV-T: 0.28/0.14A@110/220 VAC IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T/8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T: 0.33/0.24 A@110/220 VAC |
| IP రేటింగ్ | IP30 |
| కొలతలు | 440x44x280 మిమీ (17.32x1.37x11.02 అంగుళాలు) |
| బరువు | 4100 గ్రాములు (9.05 పౌండ్లు) |
| సంస్థాపన | ర్యాక్ మౌంటింగ్ |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40 నుండి 75°C (-40 నుండి 167°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |
| మోడల్ 1 | మోక్సా IKS-6728A-4GTXSFP-24-24-T |
| మోడల్ 2 | మోక్సా IKS-6728A-4GTXSFP-24-T |
| మోడల్ 3 | మోక్సా IKS-6728A-4GTXSFP-48-48-T |
| మోడల్ 4 | మోక్సా IKS-6728A-4GTXSFP-48-T |
| మోడల్ 5 | మోక్సా IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T |
| మోడల్ 6 | మోక్సా IKS-6728A-4GTXSFP-HV-T |
| మోడల్ 7 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-48-T |
| మోడల్ 8 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-48-T |
| మోడల్ 9 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-HV-T |
| మోడల్ 10 | MOXA IKS-6728A-8PoE-4GTXSFP-HV-T |








