MOXA ICS-G7850A-2XG-HV-HV 48G+2 10GbE లేయర్ 3 ఫుల్ గిగాబిట్ మాడ్యులర్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
48 గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్ల వరకు మరియు 2 10G ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు
50 వరకు ఆప్టికల్ ఫైబర్ కనెక్షన్లు (SFP స్లాట్లు)
బాహ్య విద్యుత్ సరఫరాతో 48 వరకు PoE+ పోర్ట్లు (IM-G7000A-4PoE మాడ్యూల్తో)
ఫ్యాన్ లేకుండా, -10 నుండి 60°C వరకు పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత పరిధి
గరిష్ట సౌలభ్యం మరియు అవాంతరాలు లేని భవిష్యత్ విస్తరణ కోసం మాడ్యులర్ డిజైన్
నిరంతర ఆపరేషన్ కోసం హాట్-స్వాపబుల్ ఇంటర్ఫేస్ మరియు పవర్ మాడ్యూల్స్
టర్బో రింగ్ మరియు టర్బో చైన్ (250 స్విచ్ల వద్ద రికవరీ సమయం < 20 ms), మరియు నెట్వర్క్ రిడండెన్సీ కోసం STP/RSTP/MSTP
యూనివర్సల్ 110/220 VAC పవర్ సప్లై శ్రేణితో ఐసోలేటెడ్ రిడండెంట్ పవర్ ఇన్పుట్లు
సులభమైన, దృశ్యమాన పారిశ్రామిక నెట్వర్క్ నిర్వహణ కోసం MXstudioకు మద్దతు ఇస్తుంది
V-ON™ మిల్లీసెకండ్-స్థాయి మల్టీకాస్ట్ డేటా మరియు వీడియో నెట్వర్క్ రికవరీని నిర్ధారిస్తుంది
నెట్వర్క్ల అంతటా డేటా మరియు సమాచారాన్ని తరలించడానికి లేయర్ 3 స్విచింగ్ కార్యాచరణ (ICS-G7800A సిరీస్)
అధునాతన PoE నిర్వహణ విధులు: PoE అవుట్పుట్ సెట్టింగ్, PD వైఫల్య తనిఖీ, PoE షెడ్యూలింగ్ మరియు PoE డయాగ్నోస్టిక్స్ (IM-G7000A-4PoE మాడ్యూల్తో)
ప్రధాన నిర్వహణ ఫంక్షన్లను త్వరగా కాన్ఫిగర్ చేయడానికి కమాండ్ లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (CLI)
Q-in-Q ట్యాగింగ్తో అధునాతన VLAN సామర్థ్యానికి మద్దతు ఇస్తుంది
విభిన్న పాలసీలతో IP చిరునామా కేటాయింపు కోసం DHCP ఆప్షన్ 82
పరికర నిర్వహణ మరియు పర్యవేక్షణ కోసం EtherNet/IP మరియు Modbus TCP ప్రోటోకాల్లకు మద్దతు ఇస్తుంది
పారదర్శక డేటా ప్రసారం కోసం ప్రోఫినెట్ ప్రోటోకాల్తో అనుకూలమైనది
IP నెట్వర్క్లతో సెన్సార్లు మరియు అలారాలను అనుసంధానించడానికి డిజిటల్ ఇన్పుట్లు
రిడండెంట్, డ్యూయల్ AC పవర్ ఇన్పుట్లు
మల్టీకాస్ట్ ట్రాఫిక్ను ఫిల్టర్ చేయడానికి IGMP స్నూపింగ్ మరియు GMRP
నెట్వర్క్ ప్రణాళికను సులభతరం చేయడానికి IEEE 802.1Q VLAN మరియు GVRP ప్రోటోకాల్
నిర్ణయవాదాన్ని పెంచడానికి QoS (IEEE 802.1p/1Q మరియు TOS/DiffServ)
గరిష్ట బ్యాండ్విడ్త్ వినియోగం కోసం పోర్ట్ ట్రంకింగ్
నెట్వర్క్ భద్రతను మెరుగుపరచడానికి TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS మరియు SSH
యాక్సెస్ కంట్రోల్ లిస్ట్లు (ACL) నెట్వర్క్ నిర్వహణలో సౌలభ్యాన్ని మరియు భద్రతను పెంచుతాయి
వివిధ స్థాయిల నెట్వర్క్ నిర్వహణ కోసం SNMPv1/v2c/v3
చురుకైన మరియు సమర్థవంతమైన నెట్వర్క్ పర్యవేక్షణ కోసం RMON
అనూహ్యమైన నెట్వర్క్ స్థితిని నివారించడానికి బ్యాండ్విడ్త్ నిర్వహణ
MAC చిరునామా ఆధారంగా అనధికారిక యాక్సెస్ను నిరోధించడానికి లాక్ పోర్ట్ ఫంక్షన్
ఆన్లైన్ డీబగ్గింగ్ కోసం పోర్ట్ మిర్రరింగ్
ఇమెయిల్ మరియు రిలే అవుట్పుట్ ద్వారా మినహాయింపు ద్వారా స్వయంచాలక హెచ్చరిక
| అలారం సంప్రదింపు ఛానెల్లు | 30 VDC వద్ద 2A కరెంట్ మోసే సామర్థ్యంతో రిలే అవుట్పుట్ |
| డిజిటల్ ఇన్పుట్లు | స్టేట్ 1 కోసం +13 నుండి +30 V, స్టేట్ 0 కోసం -30 నుండి +1 V. గరిష్ట ఇన్పుట్ కరెంట్: 8 mA |
| 10GbESFP+స్లాట్లు | 2 |
| స్లాట్ కలయిక | 4-పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ మాడ్యూల్స్ కోసం 12 స్లాట్లు (10/100/1000BaseT(X), లేదా PoE+ 10/100/1000BaseT (X), లేదా 100/1000BaseSFP స్లాట్లు)2 |
| ప్రమాణాలు | స్పాన్నింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1D-2004, క్లాస్ ఆఫ్ సర్వీస్ కోసం IEEE 802.1p, VLAN ట్యాగింగ్ కోసం IEEE 802.1Q, మల్టిపుల్ స్పాన్నింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1s, రాపిడ్ స్పాన్నింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1w ప్రామాణీకరణ కోసం IEEE 802.1X 10BaseT కోసం IEEE 802.3 1000BaseT(X) కోసం IEEE 802.3ab LACPతో పోర్ట్ ట్రంక్ కోసం IEEE 802.3ad 100BaseT(X) మరియు 100BaseFX కోసం IEEE 802.3u ప్రవాహ నియంత్రణ కోసం IEEE 802.3x 1000BaseSX/LX/LHX/ZX కోసం IEEE 802.3z PoE/PoE+ అవుట్పుట్ కోసం IEEE 802.3af/at 10 గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ కోసం IEEE 802.3ae |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 110 నుండి 220 VAC, రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 85 నుండి 264 VAC |
| ఓవర్లోడ్ కరెంట్ రక్షణ | మద్దతు |
| రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ | మద్దతు |
| ఇన్పుట్ కరెంట్ | 0.94/0.55 ఎ@ 110/220 విఎసి |
| IP రేటింగ్ | IP30 |
| కొలతలు | 440 x176x 523.8 మిమీ (17.32 x 6.93 x 20.62 అంగుళాలు) |
| బరువు | 12900 గ్రా (28.5 పౌండ్లు) |
| సంస్థాపన | ర్యాక్ మౌంటింగ్ |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10 నుండి 60°C (14 నుండి 140°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |








