మోక్సా EDS-608-T 8-పోర్ట్ కాంపాక్ట్ మాడ్యులర్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
4-పోర్ట్ కాపర్/ఫైబర్ కలయికలతో మాడ్యులర్ డిజైన్
నిరంతర ఆపరేషన్ కోసం హాట్-స్వాపబుల్ మీడియా మాడ్యూల్స్
టర్బో రింగ్ మరియు టర్బో చైన్ (250 స్విచ్ల వద్ద రికవరీ సమయం < 20 ms), మరియు నెట్వర్క్ రిడండెన్సీ కోసం STP/RSTP/MSTP
నెట్వర్క్ భద్రతను మెరుగుపరచడానికి TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS మరియు SSH
వెబ్ బ్రౌజర్, CLI, టెల్నెట్/సీరియల్ కన్సోల్, విండోస్ యుటిలిటీ మరియు ABC-01 ద్వారా సులభమైన నెట్వర్క్ నిర్వహణ
సులభమైన, దృశ్యమాన పారిశ్రామిక నెట్వర్క్ నిర్వహణ కోసం MXstudioకు మద్దతు ఇస్తుంది
ఇన్పుట్/అవుట్పుట్ ఇంటర్ఫేస్
| డిజిటల్ ఇన్పుట్లు | స్థితి 1 కోసం +13 నుండి +30 V, స్థితి 0 కోసం -30 నుండి +3 V గరిష్ట ఇన్పుట్ కరెంట్: 8 mA |
| అలారం సంప్రదింపు ఛానెల్లు | 24 VDC వద్ద 1 A కరెంట్ మోసే సామర్థ్యంతో రిలే అవుట్పుట్ |
ఈథర్నెట్ ఇంటర్ఫేస్
| మాడ్యూల్ | 4-పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ మాడ్యూల్స్, 10/100BaseT(X) లేదా 100BaseFX ల యొక్క ఏవైనా కలయికల కోసం 2 స్లాట్లు |
| ప్రమాణాలు | స్పాన్నింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1D-2004, క్లాస్ ఆఫ్ సర్వీస్ కోసం IEEE 802.1p VLAN ట్యాగింగ్ కోసం IEEE 802.1Q మల్టిపుల్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1s IEEE 802.1w రాపిడ్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ ప్రామాణీకరణ కోసం IEEE 802.1X IEEE802.3for10BaseT LACPతో పోర్ట్ ట్రంక్ కోసం IEEE 802.3ad 100BaseT(X) మరియు 100BaseFX కోసం IEEE 802.3u ప్రవాహ నియంత్రణ కోసం IEEE 802.3x |
శక్తి పారామితులు
| కనెక్షన్ | 1 తొలగించగల 6-కాంటాక్ట్ టెర్మినల్ బ్లాక్(లు) |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 12/24/48 VDC, రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు |
| ఓవర్లోడ్ కరెంట్ రక్షణ | మద్దతు |
| రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ | మద్దతు |
భౌతిక లక్షణాలు
| IP రేటింగ్ | IP30 |
| కొలతలు | 125x151 x157.4 మిమీ (4.92 x 5.95 x 6.20 అంగుళాలు) |
| బరువు | 1,950 గ్రా (4.30 పౌండ్లు) |
| సంస్థాపన | DIN-రైల్ మౌంటింగ్, వాల్ మౌంటింగ్ (ఐచ్ఛిక కిట్తో) |
| IP రేటింగ్ | IP30 |
పర్యావరణ పరిమితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | EDS-608: 0 నుండి 60°C (32 నుండి 140°F) EDS-608-T: -40 నుండి 75°C (-40 నుండి 167°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |
MOXA EDS-608-T అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
| మోడల్ 1 | మోక్సా EDS-608 |
| మోడల్ 2 | మోక్సా EDS-608-T |








