MOXA EDS-510A-3SFP లేయర్ 2 మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
రిడండెంట్ రింగ్ కోసం 2 గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు మరియు అప్లింక్ సొల్యూషన్ కోసం 1 గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్; నెట్వర్క్ రిడండెన్సీ కోసం టర్బో రింగ్ మరియు టర్బో చైన్ (250 స్విచ్ల వద్ద రికవరీ సమయం < 20 ms), RSTP/STP, మరియు MSTP.
నెట్వర్క్ భద్రతను మెరుగుపరచడానికి TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS మరియు SSH
వెబ్ బ్రౌజర్, CLI, టెల్నెట్/సీరియల్ కన్సోల్, విండోస్ యుటిలిటీ మరియు ABC-01 ద్వారా సులభమైన నెట్వర్క్ నిర్వహణ
ఇన్పుట్/అవుట్పుట్ ఇంటర్ఫేస్
| అలారం సంప్రదింపు ఛానెల్లు | 2, 24 VDC వద్ద 1 A కరెంట్ మోసే సామర్థ్యం గల రిలే అవుట్పుట్ |
| డిజిటల్ ఇన్పుట్ ఛానెల్లు | 2 |
| డిజిటల్ ఇన్పుట్లు | స్టేట్ 1 కోసం +13 నుండి +30 V, స్టేట్ 0 కోసం -30 నుండి +3 V. గరిష్ట ఇన్పుట్ కరెంట్: 8 mA |
ఈథర్నెట్ ఇంటర్ఫేస్
| 10/100BaseT(X) పోర్ట్లు (RJ45 కనెక్టర్) | 7ఆటో నెగోషియేషన్ వేగం ఫుల్/హాఫ్ డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ |
| 10/100/1000BaseT(X) పోర్ట్లు (RJ45 కనెక్టర్) | EDS-510A-1GT2SFP సిరీస్: 1 EDS-510A-3GT సిరీస్: 3 మద్దతు ఉన్న ఫంక్షన్లు: ఆటో నెగోషియేషన్ వేగం ఫుల్/హాఫ్ డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ |
| 1000 బేస్ SFP స్లాట్లు | EDS-510A-1GT2SFP సిరీస్: 2EDS-510A-3SFP సిరీస్: 3 |
| ప్రమాణాలు | 10BaseTI కోసం IEEE802.3, 100BaseT(X) కోసం IEEE 802.3u, 1000BaseT(X) కోసం IEEE 802.3ab, 1000BaseSX/LX/LHX/ZX కోసం IEEE 802.3z, ప్రామాణీకరణ కోసం IEEE 802.1X స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1D-2004 IEEE 802.1w రాపిడ్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ మల్టిపుల్ స్పానింగ్ ట్రీ ప్రోటోకాల్ కోసం IEEE 802.1s VLAN ట్యాగింగ్ కోసం IEEE 802.1Q క్లాస్ ఆఫ్ సర్వీస్ కోసం IEEE 802.1p ప్రవాహ నియంత్రణ కోసం IEEE 802.3x LACPతో పోర్ట్ ట్రంక్ కోసం IEEE 802.3ad |
స్విచ్ ప్రాపర్టీస్
| IGMP గ్రూపులు | 256 |
| MAC పట్టిక పరిమాణం | 8K |
| గరిష్ట VLANల సంఖ్య | 64 |
| ప్యాకెట్ బఫర్ పరిమాణం | 1 మెగాబిట్స్ |
| ప్రాధాన్యత క్యూలు | 4 |
| VLAN ID పరిధి | VID1 నుండి 4094 |
శక్తి పారామితులు
| కనెక్షన్ | 2 తొలగించగల 6-కాంటాక్ట్ టెర్మినల్ బ్లాక్(లు) |
| ఇన్పుట్ కరెంట్ | EDS-510A-1GT2SFP సిరీస్: 0.38 A@24 VDC EDS-510A-3GT సిరీస్: 0.55 A@24 VDC EDS-510A-3SFP సిరీస్: 0.39 A@24 VDC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24VDC, రిడండెంట్ డ్యూయల్ ఇన్పుట్లు |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12 నుండి 45 VDC |
| ఓవర్లోడ్ కరెంట్ రక్షణ | మద్దతు |
| రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ | మద్దతు |
భౌతిక లక్షణాలు
| గృహనిర్మాణం | లోహం |
| IP రేటింగ్ | IP30 |
| కొలతలు | 80.2 x135x105 మిమీ (3.16 x 5.31 x 4.13 అంగుళాలు) |
| బరువు | 1170 గ్రాములు (2.58 పౌండ్లు) |
| సంస్థాపన | DIN-రైల్ మౌంటింగ్, వాల్ మౌంటింగ్ (ఐచ్ఛిక కిట్తో) |
పర్యావరణ పరిమితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | ప్రామాణిక నమూనాలు: -10 నుండి 60°C (14 నుండి 140°F) విస్తృత ఉష్ణోగ్రత నమూనాలు: -40 నుండి 75°C (-40 నుండి 167°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |
MOXA EDS-510A-3SFP అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
| మోడల్ 1 | మోక్సా EDS-510A-1GT2SFP |
| మోడల్ 2 | మోక్సా EDS-510A-3GT |
| మోడల్ 3 | మోక్సా EDS-510A-3SFP |
| మోడల్ 4 | మోక్సా EDS-510A-1GT2SFP-T |
| మోడల్ 5 | మోక్సా EDS-510A-3GT-T |
| మోడల్ 6 | మోక్సా EDS-510A-3SFP-T |














