మోక్సా EDS-205 ఎంట్రీ-లెవల్ అన్మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
10/100BaseT(X) (RJ45 కనెక్టర్)
IEEE802.3/802.3u/802.3x మద్దతు
ప్రసార తుఫాను రక్షణ
DIN-రైల్ మౌంటు సామర్థ్యం
-10 నుండి 60°C వరకు నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత పరిధి
ఈథర్నెట్ ఇంటర్ఫేస్
| ప్రమాణాలు | 10BaseT కోసం IEEE 802.3, 100BaseT(X) కోసం IEEE 802.3u, ప్రవాహ నియంత్రణ కోసం IEEE 802.3x |
| 10/100BaseT(X) పోర్ట్లు (RJ45 కనెక్టర్) | ఫుల్/హాఫ్ డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ ఆటో నెగోషియేషన్ స్పీడ్ |
స్విచ్ ప్రాపర్టీస్
| ప్రాసెసింగ్ రకం | స్టోర్ మరియు ఫార్వర్డ్ |
| MAC పట్టిక పరిమాణం | 1 కె |
| ప్యాకెట్ బఫర్ పరిమాణం | 512 కిలోబిట్స్ |
శక్తి పారామితులు
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 24 VDC |
| ఇన్పుట్ కరెంట్ | 0.11 A @ 24 VDC |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12 నుండి 48 VDC |
| కనెక్షన్ | 1 తొలగించగల 3-కాంటాక్ట్ టెర్మినల్ బ్లాక్(లు) |
| ఓవర్లోడ్ కరెంట్ రక్షణ | 1.1 ఎ @ 24 VDC |
| రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ | మద్దతు |
భౌతిక లక్షణాలు
| గృహనిర్మాణం | ప్లాస్టిక్ |
| IP రేటింగ్ | IP30 |
| కొలతలు | 24.9 x100x 86.5 మిమీ (0.98 x 3.94 x 3.41 అంగుళాలు) |
| బరువు | 135 గ్రాములు (0.30 పౌండ్లు) |
| సంస్థాపన | DIN-రైల్ మౌంటింగ్ |
పర్యావరణ పరిమితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10 నుండి 60°C (14 నుండి 140°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |
ప్రమాణాలు మరియు ధృవీకరణలు
| భద్రత | EN 60950-1, UL508 |
| EMC | EN 55032/24 |
| EMI | CISPR 32, FCC పార్ట్ 15B క్లాస్ A |
| EMS | IEC 61000-4-2 ESD: కాంటాక్ట్: 4 kV; ఎయిర్: 8 kV IEC 61000-4-3 RS: 80 MHz నుండి 1 GHz: 3 V/m IEC 61000-4-4 EFT: పవర్: 1 kV; సిగ్నల్: 0.5 kV IEC 61000-4-5 సర్జ్: పవర్: 1 kV; సిగ్నల్: 1 kV IEC 61000-4-6 CS: 3V IEC 61000-4-8 PFMF |
| షాక్ | IEC 60068-2-27 |
| కంపనం | IEC 60068-2-6 |
| స్వేచ్ఛా పతనం | IEC 60068-2-31 |
మోక్సా EDS-205 అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
| మోడల్ 1 | మోక్సా EDS-205A-S-SC |
| మోడల్ 2 | మోక్సా EDS-205A-M-ST |
| మోడల్ 3 | మోక్సా EDS-205A-S-SC-T |
| మోడల్ 4 | మోక్సా EDS-205A-M-SC-T |
| మోడల్ 5 | మోక్సా EDS-205A |
| మోడల్ 6 | మోక్సా EDS-205A-T |
| మోడల్ 7 | మోక్సా EDS-205A-M-ST-T |
| మోడల్ 8 | మోక్సా EDS-205A-M-SC |
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి












