మోక్సా EDS-2005-EL ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
EDS-2005-EL సిరీస్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు ఐదు 10/100M కాపర్ పోర్ట్లను కలిగి ఉంటాయి, ఇవి సాధారణ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ కనెక్షన్లు అవసరమయ్యే అప్లికేషన్లకు చాలా అనువైనవి. అంతేకాకుండా, వివిధ పరిశ్రమల అప్లికేషన్లతో ఉపయోగించడంలో మరింత బహుముఖ ప్రజ్ఞను అందించడానికి, EDS-2005-EL సిరీస్ బయటి ప్యానెల్లోని DIP స్విచ్లతో క్వాలిటీ ఆఫ్ సర్వీస్ (QoS) ఫంక్షన్ను మరియు బ్రాడ్కాస్ట్ స్టార్మ్ ప్రొటెక్షన్ (BSP)ను ఎనేబుల్ లేదా డిసేబుల్ చేయడానికి కూడా వినియోగదారులను అనుమతిస్తుంది. అదనంగా, పారిశ్రామిక వాతావరణాలలో ఉపయోగించడానికి అనుకూలతను నిర్ధారించడానికి EDS-2005-EL సిరీస్ దృఢమైన మెటల్ హౌసింగ్ను కలిగి ఉంది.
EDS-2005-EL సిరీస్ 12/24/48 VDC సింగిల్ పవర్ ఇన్పుట్, DIN-రైల్ మౌంటింగ్, మరియు ఉన్నత-స్థాయి EMI/EMC సామర్థ్యాలను కలిగి ఉంది. దాని కాంపాక్ట్ పరిమాణానికి అదనంగా, EDS-2005-EL సిరీస్ వినియోగంలోకి వచ్చిన తర్వాత విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుందని నిర్ధారించడానికి 100% బర్న్-ఇన్ పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించింది. EDS-2005-EL సిరీస్ -10 నుండి 60°C వరకు ప్రామాణిక ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత పరిధిని కలిగి ఉంది, అలాగే విస్తృత-ఉష్ణోగ్రత (-40 నుండి 75°C) మోడళ్లు కూడా అందుబాటులో ఉన్నాయి.
| 10/100BaseT(X) పోర్ట్లు (RJ45 కనెక్టర్) | పూర్తి/సగం డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ ఆటో MDI/MDI-X కనెక్షన్ స్వయంచాలక చర్చల వేగం |
| ప్రమాణాలు | IEEE 802.3 for10BaseT క్లాస్ ఆఫ్ సర్వీస్ కోసం IEEE 802.1p 100BaseT(X) కోసం IEEE 802.3u ప్రవాహ నియంత్రణ కోసం IEEE 802.3x |
| స్విచ్ ప్రాపర్టీస్ | |
| ప్రాసెసింగ్ రకం | స్టోర్ మరియు ఫార్వర్డ్ |
| MAC పట్టిక పరిమాణం | 2K |
| ప్యాకెట్ బఫర్ పరిమాణం | 768 కిలోబిట్స్ |
| డిఐపి స్విచ్ కాన్ఫిగరేషన్ | |
| ఈథర్నెట్ ఇంటర్ఫేస్ | సేవా నాణ్యత (QoS), ప్రసార తుఫాను రక్షణ (BSP) |
| శక్తి పారామితులు | |
| కనెక్షన్ | 1 తొలగించగల 2-కాంటాక్ట్ టెర్మినల్ బ్లాక్(లు) |
| ఇన్పుట్ కరెంట్ | 0.045 A @24 VDC |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 12/24/48 VDC |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 9.6 నుండి 60 VDC |
| ఓవర్లోడ్ కరెంట్ రక్షణ | మద్దతు |
| రివర్స్ పోలారిటీ ప్రొటెక్షన్ | మద్దతు |
| భౌతిక లక్షణాలు | |
| కొలతలు | 18x81 x65 మిమీ (0.7 x3.19x 2.56 అంగుళాలు) |
| సంస్థాపన | DIN-రైల్ మౌంటింగ్ గోడకు అమర్చడం (ఐచ్ఛిక కిట్తో) |
| బరువు | 105 గ్రాములు (0.23 పౌండ్లు) |
| గృహనిర్మాణం | లోహం |
| పర్యావరణ పరిమితులు | |
| పరిసర సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 5 నుండి 95% (ఘనీభవించనిది) |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | EDS-2005-EL:-10 నుండి 60°C (14 నుండి 140°F) EDS-2005-EL-T: -40 నుండి 75°C (-40 నుండి 167°F) |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (ప్యాకేజీతో సహా) | -40 నుండి 85°C (-40 నుండి 185°F) |
| మోడల్ 1 | మోక్సా EDS-2005-EL |
| మోడల్ 2 | మోక్సా EDS-2005-EL-T |












