గుర్తింపు
| వర్గం | కనెక్టర్లు |
| సిరీస్ | హార్టింగ్ ఆర్జే ఇండస్ట్రియల్® |
| మూలకం | కేబుల్ కనెక్టర్ |
| స్పెసిఫికేషన్ | ప్రోఫినెట్ |
| నేరుగా |
వెర్షన్
| ముగింపు పద్ధతి | IDC ముగింపు |
| షీల్డింగ్ | పూర్తిగా షీల్డ్ చేయబడిన, 360° షీల్డింగ్ కాంటాక్ట్ |
| పరిచయాల సంఖ్య | 8 |
సాంకేతిక లక్షణాలు
| కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్ | 0.1 ... 0.32 మిమీ² ఘన మరియు పోగులు |
| కండక్టర్ క్రాస్-సెక్షన్ [AWG] | AWG 27/7 ... AWG 22/7 చిక్కుకుపోయారు |
| AWG 27/1 ... AWG 22/1 సాలిడ్ |
| వైర్ బయటి వ్యాసం | ≤1.6 మిమీ |
| రేటెడ్ కరెంట్ | 1.75 ఎ |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ | 50 V AC |
| 60 V DC |
| ప్రసార లక్షణాలు | క్యాట్. 6 క్లాస్ EA 500 MHz వరకు |
| డేటా రేటు | 10 Mbit/s |
| 100 Mbit/s |
| 1 గిగాబిట్/సె |
| 2.5 గిగాబిట్/సె. |
| 5 గిగాబిట్/సె |
| 10 గిగాబిట్/సె |
| ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | > 5 x 109 Ω |
| సంపర్క నిరోధకత | ≤ 20 mΩ |
| ఉష్ణోగ్రతను పరిమితం చేయడం | -40 ... +70 °C |
| సాపేక్ష తేమ | 95 % ఘనీభవించని (కార్యకలాపం) |
| చొప్పించే శక్తి | 25 ఎన్ |
| ఉపసంహరణ దళం | 25 ఎన్ |
| సంభోగ చక్రాలు | ≥ 750 |
| IEC 60529 ప్రకారం రక్షణ స్థాయి | IP20 |
| కేబుల్ వ్యాసం | 4.5 ... 9 మిమీ |
| టెస్ట్ వోల్టేజ్ U DC | 1 kV (కాంటాక్ట్-కాంటాక్ట్) |
| 1.5 kV (కాంటాక్ట్-గ్రౌండ్) |
| కంపన నిరోధకత | 10-500 Hz, 5 గ్రా, 0.35 మిమీ, 2h/యాక్సిస్ |
| 7.9 మీ/సె² IEC 61373 కేటగిరీ 1 క్లాస్ B ప్రకారం |
| షాక్ నిరోధకత | 25 గ్రా / 11 మి.సె, IEC 61373 కేటగిరీ 1 క్లాస్ B ప్రకారం ప్రతి అక్షం మరియు దిశకు 5 షాక్లు |
పదార్థ లక్షణాలు
| మెటీరియల్ (ఇన్సర్ట్) | థర్మోప్లాస్టిక్ రెసిన్ (PBT) |
| రంగు (చొప్పించు) | పసుపు |
| మెటీరియల్ (కాంటాక్ట్స్) | రాగి మిశ్రమం |
| మెటీరియల్ (హుడ్/హౌసింగ్) | పాలిమైడ్ (PA) |
| రంగు (హుడ్/హౌసింగ్) | నలుపు |
| UL 94 ప్రకారం పదార్థం యొక్క మండే స్వభావం వర్గం | వి-0 |
| రోహెచ్ఎస్ | నిబంధనలకు అనుగుణంగా |
| ELV స్థితి | నిబంధనలకు అనుగుణంగా |
| చైనా రోహెచ్ఎస్ | e |
| REACH అనుబంధం XVII పదార్థాలు | కలిగి ఉండదు |
| REACH అనుబంధం XIV పదార్థాలు | కలిగి ఉండదు |
| REACH SVHC పదార్థాలు | అవును |
| REACH SVHC పదార్థాలు | 2-మిథైల్-1-(4-మిథైల్థియోఫెనైల్)-2-మార్ఫోలినోప్రొపాన్-1-ఓన్ |
| కాలిఫోర్నియా ప్రతిపాదన 65 పదార్థాలు | కలిగి ఉండదు |
| రైల్వే వాహనాల్లో అగ్ని రక్షణ | EN 45545-2 (2020-08) |
| ప్రమాద స్థాయిలతో అవసరాల నిర్ధారణ | ఆర్26 |
స్పెసిఫికేషన్లు మరియు ఆమోదాలు
వాణిజ్య డేటా
| ప్యాకేజింగ్ పరిమాణం | 1 |
| నికర బరువు | 0.9 గ్రా |
| మూల దేశం | రొమేనియా |
| యూరోపియన్ కస్టమ్స్ టారిఫ్ సంఖ్య | 85366990 |
| జిటిఐఎన్ | 5713140059443 |
| ఈటిమ్ | EC002636 |
| eCl@ss | 27440114 దీర్ఘచతురస్రాకార కనెక్టర్ (ఫీల్డ్ అసెంబ్లీ కోసం) |