హిర్స్మాన్ RS20-2400S2S2SDAE స్విచ్
సంక్షిప్త వివరణ:
PoE తో/లేకుండా ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: RS20 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు 4 నుండి 25 పోర్ట్ డెన్సిటీల వరకు అమర్చగలవు మరియు విభిన్న ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ అప్లింక్ పోర్ట్లతో అందుబాటులో ఉన్నాయి – అన్నీ కాపర్, లేదా 1, 2 లేదా 3 ఫైబర్ పోర్ట్లు. ఫైబర్ పోర్ట్లు మల్టీమోడ్ మరియు/లేదా సింగిల్మోడ్లో అందుబాటులో ఉన్నాయి. PoE తో/లేకుండా గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: RS30 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు 2 గిగాబిట్ పోర్ట్లు మరియు 8, 16 లేదా 24 ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లతో 8 నుండి 24 పోర్ట్ డెన్సిటీల వరకు అమర్చగలవు. ఈ కాన్ఫిగరేషన్లో TX లేదా SFP స్లాట్లతో 2 గిగాబిట్ పోర్ట్లు ఉంటాయి. RS40 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు 9 గిగాబిట్ పోర్ట్లను అమర్చగలవు. ఈ కాన్ఫిగరేషన్లో 4 x కాంబో పోర్ట్లు (10/100/1000BASE TX RJ45 మరియు FE/GE-SFP స్లాట్) మరియు 5 x 10/100/1000BASE TX RJ45 పోర్ట్లు ఉన్నాయి.
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ | DIN రైల్ స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ కోసం మేనేజ్డ్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్-స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్ |
| భాగం సంఖ్య | 943434045 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 24 పోర్ట్లు: 22 x ప్రామాణిక 10/100 బేస్ TX, RJ45 ; అప్లింక్ 1: 1 x 100బేస్-FX, SM-SC ; అప్లింక్ 2: 1 x 100బేస్-FX, SM-SC |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ11 సాకెట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - పొడవు of కేబుల్
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | పోర్ట్ 1 - 22: 0 - 100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm | అప్లింక్ 1: 0 - 32.5 కి.మీ., 1300 nm వద్ద 16 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 0.4 dB/కి.మీ., 3 dB రిజర్వ్, D = 3.5 ps/(nm x km) \\\ అప్లింక్ 2: 0 - 32.5 కి.మీ., 1300 nm వద్ద 16 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 0.4 dB/కి.మీ., 3 dB రిజర్వ్, D = 3.5 ps/(nm x km) |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) పరిమాణ స్విచ్లు | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
శక్తి అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24/48V DC (9.6-60)V మరియు 24V AC (18-30)V (రిడండెంట్) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 14.5 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 52.9 |
సాఫ్ట్వేర్
| స్విచ్చింగ్ | లెర్నింగ్ను నిలిపివేయడం (హబ్ కార్యాచరణ), స్వతంత్ర VLAN లెర్నింగ్, ఫాస్ట్ ఏజింగ్, స్టాటిక్ యూనికాస్ట్/మల్టీకాస్ట్ చిరునామా ఎంట్రీలు, QoS / పోర్ట్ ప్రాధాన్యత (802.1D/p), TOS/DSCP ప్రాధాన్యత, ప్రతి పోర్ట్కు ఎగ్రెస్ బ్రాడ్కాస్ట్ లిమిటర్, ఫ్లో కంట్రోల్ (802.3X), VLAN (802.1Q), IGMP స్నూపింగ్/క్వెరియర్ (v1/v2/v3) |
| రిడండెన్సీ | HIPER-రింగ్ (మేనేజర్), HIPER-రింగ్ (రింగ్ స్విచ్), మీడియా రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్ (MRP) (IEC62439-2), రిడండెంట్ నెట్వర్క్ కప్లింగ్, RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP గార్డ్స్, MRP పై RSTP |
| నిర్వహణ | TFTP, LLDP (802.1AB), V.24, HTTP, Traps, SNMP v1/v2/v3, Telnet |
| రోగ నిర్ధారణ | నిర్వహణ చిరునామా వైరుధ్య గుర్తింపు, చిరునామా పునఃఅభ్యసన గుర్తింపు, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్, పరికర స్థితి సూచన, LEDలు, సిస్లాగ్, డ్యూప్లెక్స్ అసమతుల్యత గుర్తింపు, RMON (1,2,3,9), పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 1:1, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 8:1, సిస్టమ్ సమాచారం, కోల్డ్ స్టార్ట్పై స్వీయ-పరీక్షలు, SFP నిర్వహణ, స్విచ్ డంప్ |
| కాన్ఫిగరేషన్ | ఆటోకాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA11 పరిమిత మద్దతు (RS20/30/40, MS20/30), ఆటోమేటిక్ కాన్ఫిగరేషన్ అన్డు (రోల్-బ్యాక్), కాన్ఫిగరేషన్ ఫింగర్ప్రింట్, BOOTP/DHCP క్లయింట్తో ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్, ఆటోకాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21/22 (USB), హైడిస్కవరీ, ఆప్షన్ 82తో DHCP రిలే, కమాండ్ లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (CLI), పూర్తి స్థాయి MIB సపోర్ట్, వెబ్ ఆధారిత నిర్వహణ, సందర్భానుసార సహాయం |
| భద్రత | IP-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, MAC-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, VLAN ద్వారా నిర్వహణకు యాక్సెస్ పరిమితం చేయబడింది, SNMP లాగింగ్, స్థానిక వినియోగదారు నిర్వహణ, మొదటి లాగిన్లో పాస్వర్డ్ మార్పు |
| సమయ సమకాలీకరణ | SNTP క్లయింట్, SNTP సర్వర్ |
| పారిశ్రామిక ప్రొఫైల్స్ | ఈథర్నెట్/IP ప్రోటోకాల్, ప్రోఫినెట్ IO ప్రోటోకాల్ |
| ఇతరాలు | మాన్యువల్ కేబుల్ క్రాసింగ్ |
| ప్రీసెట్టింగ్లు | ప్రామాణికం |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 110 మిమీ x 131 మిమీ x 111 మిమీ |
| బరువు | 650 గ్రా |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైల్ |
| రక్షణ తరగతి | IP20 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 1 మిమీ, 2 హెర్ట్జ్-13.2 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 0.7 గ్రా, 13.2 హెర్ట్జ్-100 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 3.5 మిమీ, 3 హెర్ట్జ్-9 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్; 1 గ్రా, 9 హెర్ట్జ్-150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్ |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్యం రోగనిరోధక శక్తి
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 10 V/m (80-1000 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్) | 2 kV పవర్ లైన్, 1 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్), 1 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
EMC విడుదల చేయబడింది రోగనిరోధక శక్తి
| EN 55032 | EN 55032 క్లాస్ A |
| FCC CFR47 పార్ట్ 15 | FCC 47CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | CE, FCC, EN61131 |
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత | cUL 508 |
| ప్రమాదకరమైన ప్రదేశాలు | cULus ISA12.12.01 class1 div.2 (cUL 1604 class1 div.2) |
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
-
హిర్ష్మాన్ BRS20-1000M2M2-STCZ99HHSES స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ సాంకేతిక వివరాలు ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ రకం పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 10 పోర్ట్లు: 8x 10/100BASE TX / RJ45; 2x 100Mbit/s ఫైబర్; 1. అప్లింక్: 1 x 100BASE-FX, MM-SC; 2. అప్లింక్: 1 x 100BASE-FX, MM-SC మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ డిజిటల్ ఇన్పుట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ ...
-
Hirschmann MAR1020-99TTTTTTTTTT999999999999SM...
ఉత్పత్తి వివరణ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ IEEE 802.3 ప్రకారం ఇండస్ట్రియల్ మేనేజ్డ్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ స్విచ్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 12 ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు \\\ FE 1 మరియు 2: 10/100BASE-TX, RJ45 \\\ FE 3 మరియు 4: 10/100BASE-TX, RJ45 \\\ FE 5 మరియు 6: 10/100BASE-TX, RJ45 \\\ FE 7 మరియు 8: 10/100BASE-TX, RJ45 \\\ FE 9 మరియు 10: 10/100BASE-TX, RJ45 \\\ FE 11 మరియు 12: 10/1...
-
Hirschmann OZD Profi 12M G12 న్యూ జనరేషన్ Int...
వివరణ ఉత్పత్తి వివరణ రకం: OZD Profi 12M G12 పేరు: OZD Profi 12M G12 పార్ట్ నంబర్: 942148002 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: 2 x ఆప్టికల్: 4 సాకెట్లు BFOC 2.5 (STR); 1 x ఎలక్ట్రికల్: Sub-D 9-పిన్, ఫీమేల్, EN 50170 పార్ట్ 1 ప్రకారం పిన్ అసైన్మెంట్ సిగ్నల్ రకం: PROFIBUS (DP-V0, DP-V1, DP-V2 మరియు FMS) మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు పవర్ సప్లై: 8-పిన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, స్క్రూ మౌంటింగ్ సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: 8-పిన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, స్క్రూ మౌంటింగ్...
-
హిర్ష్మాన్ BRS40-00169999-STCZ99HHSES స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఆల్ గిగాబిట్ రకం సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 09.6.00 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 16 పోర్ట్లు: 16x 10/100/1000BASE TX / RJ45 మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ డిజిటల్ ఇన్పుట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 2-పిన్ లోకల్ మేనేజ్మెంట్ మరియు డివైస్ రీప్లేస్మెంట్ USB-C ...
-
హిర్ష్చ్మాన్ RS20-0800T1T1SDAE మేనేజ్డ్ స్విచ్
పరిచయం PoE తో/లేకుండా ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు RS20 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు 4 నుండి 25 పోర్ట్ డెన్సిటీలను కలిగి ఉంటాయి మరియు విభిన్న ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ అప్లింక్ పోర్ట్లతో అందుబాటులో ఉన్నాయి – అన్నీ కాపర్, లేదా 1, 2 లేదా 3 ఫైబర్ పోర్ట్లు. ఫైబర్ పోర్ట్లు మల్టీమోడ్ మరియు/లేదా సింగిల్మోడ్లో అందుబాటులో ఉన్నాయి. PoE తో/లేకుండా గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు RS30 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు...
-
హిర్ష్మాన్ BRS20-1000S2S2-STCZ99HHSES స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ సాంకేతిక వివరాలు ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ రకం పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 10 పోర్ట్లు: 8x 10/100BASE TX / RJ45; 2x 100Mbit/s ఫైబర్; 1. అప్లింక్: 1 x 100BASE-FX, SM-SC; 2. అప్లింక్: 1 x 100BASE-FX, SM-SC మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ డిజిటల్ ఇన్పుట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ ...


