హిర్ష్మాన్ MACH104-20TX-FR మేనేజ్డ్ ఫుల్ గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ స్విచ్ రిడండెంట్ PSU
| వివరణ: | 24 పోర్ట్ల గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ వర్క్గ్రూప్ స్విచ్ (20 x GE TX పోర్ట్లు, 4 x GE SFP కాంబో పోర్ట్లు), మేనేజ్డ్, సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ప్రొఫెషనల్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచింగ్, IPv6 రెడీ, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ |
| భాగం సంఖ్య: | 942003101 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | మొత్తం 24 పోర్ట్లు; 20x (10/100/1000 BASE-TX, RJ45) మరియు 4 గిగాబిట్ కాంబో పోర్ట్లు (10/100/1000 BASE-TX, RJ45 లేదా 100/1000 BASE-FX, SFP) |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 2-పిన్, అవుట్పుట్ మాన్యువల్ లేదా ఆటోమేటిక్గా మార్చుకోవచ్చు (గరిష్టంగా 1 A, 24 V DC లేదా 24 V AC) |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్: | 1 x RJ11 సాకెట్, పరికర కాన్ఫిగరేషన్ కోసం సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్: | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm: | SFP మాడ్యూల్ M-FAST SFP-SM/LC మరియు SFP మాడ్యూల్ M-SFP-LX/LC చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్): | SFP మాడ్యూల్ M-FAST SFP-SM+/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | SFP మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC మరియు SFP మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | SFP మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC మరియు SFP మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC చూడండి |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-Ring) పరిమాణ స్విచ్లు: | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 100-240 V AC, 50-60 Hz (రిడండెంట్) |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 35 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | 119 |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు: | HIPER-రింగ్, MRP, MSTP, RSTP - IEEE802.1D-2004, MRP మరియు RSTP gleichzeitig, లింక్ అగ్రిగేషన్ |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | 0-+50 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -20-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 10-95 % |
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 448 మిమీ x 44 మిమీ x 345 మిమీ |
| బరువు: | 4400 గ్రాములు |
| అమర్చడం: | 19" నియంత్రణ క్యాబినెట్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP20 |
MACH102-24TP-FR
MACH102-8TP-R
MACH104-20TX-FR
MACH104-20TX-FR-L3P
MACH4002-24G-L3P
MACH4002-48G-L3P
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








