హిర్ష్మాన్ స్పైడర్-SL-20-08T1999999SY9HHHH అన్మేనేజ్డ్ DIN రైల్ ఫాస్ట్/గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
హిర్ష్మాన్ SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH, SPIDER 8TX//SPIDER II 8TX స్థానంలో ఉపయోగించవచ్చు.
SPIDER III శ్రేణి ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లతో ఎంత దూరంలోనైనా అధిక మొత్తంలో డేటాను విశ్వసనీయంగా ప్రసారం చేయండి. ఈ అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్లు ప్లగ్-అండ్-ప్లే సామర్థ్యాలను కలిగి ఉంటాయి, ఇవి ఎలాంటి పరికరాలు లేకుండానే త్వరితగతిన ఇన్స్టాలేషన్ మరియు స్టార్టప్కు వీలు కల్పిస్తాయి, తద్వారా అప్టైమ్ను గరిష్ఠం చేస్తాయి.
| రకం | SSL20-8TX (ఉత్పత్తి కోడ్: SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH ) |
| వివరణ | అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ |
| భాగం సంఖ్య | 942132002 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | 8 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ |
| మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు | |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 3-పిన్ |
| నెట్వర్క్ పరిమాణం- కేబుల్ పొడవు | |
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0-100 మీ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం- క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| విద్యుత్ అవసరాలు | |
| 24 V DC వద్ద కరెంట్ వినియోగం | గరిష్టంగా 63 mA |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 1.5 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 5.3 |
రోగ నిర్ధారణ లక్షణాలు
| రోగనిర్ధారణ విధులు | LEDలు (పవర్, లింక్ స్టేటస్, డేటా, డేటా రేట్) |
| పరిసర పరిస్థితులు | |
| MTBF | 2.218.157 h (టెల్కోర్డియా) |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10 - 95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 38 x 102 x 79 మిమీ (టెర్మినల్ బ్లాక్ లేకుండా) |
| బరువు | 150 గ్రాములు |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైలు |
| రక్షణ తరగతి | IP30 ప్లాస్టిక్ |
| యాంత్రిక స్థిరత్వం | |
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 3.5 మిమీ, 5-8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం 1 గ్రా, 8.4-150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్య నిరోధకత
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 4 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 10V/m (80 - 3000 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్) | 2kV పవర్ లైన్; 4kV డేటా లైన్ (SL-40-08T కి కేవలం 2kV డేటా లైన్ మాత్రమే) |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2kV (లైన్/ఎర్త్), 1kV (లైన్/లైన్); 1kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 10V (150 kHz - 80 MHz) |
స్పైడర్-SL-20-06T1S2S299SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-01T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-04T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-పిఎల్-20-04టి1ఎం29999టిడబ్ల్యువిహెచ్హెచ్హెచ్హెచ్
స్పైడర్-SL-20-05T1999999SY9HHHH








