ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం | SSR40-5TX (ఉత్పత్తి కోడ్: SPIDER-SL-40-05T1999999SY9HHHH) |
| వివరణ | అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫుల్ గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ |
| భాగం సంఖ్య | 942335003 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | 5 x 10/100/1000BASE-T, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 3-పిన్ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - పొడవు of కేబుల్
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0 - 100 మీ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
శక్తి అవసరాలు
| 24 V DC వద్ద కరెంట్ వినియోగం | గరిష్టంగా 170 mA |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 4.0 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 13.7 |
రోగ నిర్ధారణ ఫీచర్లు
| రోగనిర్ధారణ విధులు | LEDలు (పవర్, లింక్ స్టేటస్, డేటా, డేటా రేట్) |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF | 1.453.349 గం (టెల్కోర్డియా) |
| MTBF (టెలికార్డియా SR-332 ఇష్యూ 3) @ 25°C | 5 950 268 h |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10 - 95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 26 x 102 x 79 మిమీ (టెర్మినల్ బ్లాక్ లేకుండా) |
| బరువు | 170 గ్రాములు |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైలు |
| రక్షణ తరగతి | IP30 ప్లాస్టిక్ |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 3.5 మిమీ, 5–8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం 1 గ్రా, 8.4–150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్యం రోగనిరోధక శక్తి
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 4 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 10V/m (80 – 3000 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్) | 2kV పవర్ లైన్; 4kV డేటా లైన్ (SL-40-08T కి కేవలం 2kV డేటా లైన్ మాత్రమే) |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2kV (లైన్/ఎర్త్), 1kV (లైన్/లైన్); 1kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 10V (150 kHz - 80 MHz) |
EMC విడుదల చేయబడింది రోగనిరోధక శక్తి
| EN 55022 | EN 55032 క్లాస్ A |
| FCC CFR47 పార్ట్ 15 | FCC 47CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | CE, FCC, EN61131 |
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత | cUL 61010-1/61010-2-201 |
హిర్ష్మాన్ స్పైడర్ SSR SPR సిరీస్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
SPR20-8TX-EEC
SPR20-7TX /2FM-EEC
SPR20-7TX /2FS-EEC
SSR40-8TX
SSR40-5TX
SSR40-6TX /2SFP
SPR40-8TX-EEC