ఉత్పత్తివివరణ
| వివరణ | అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, కాన్ఫిగరేషన్ కోసం USB ఇంటర్ఫేస్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | 7 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ, 2 x 100BASE-FX, MM కేబుల్, SC సాకెట్లు |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | కాన్ఫిగరేషన్ కోసం 1 USB |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - పొడవు of కేబుల్
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0 - 100 మీ |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm | 0 - 5000 మీ (1310 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 8 dB; A=1 dB/km; BLP = 800 MHz*km) |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm | 0 - 4000 మీ (1300 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 11 db; A = 1 dB/km; BLP = 500 MHz*km) |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
శక్తిఅవసరాలు
| 24 V DC వద్ద కరెంట్ వినియోగం | గరిష్టంగా 280 mA |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC), రిడండెంట్ |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 6.9 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 23.7 |
రోగ నిర్ధారణ ఫీచర్లు
| రోగనిర్ధారణ విధులు | LEDలు (పవర్, లింక్ స్టేటస్, డేటా, డేటా రేట్) |
సాఫ్ట్వేర్
| స్విచ్చింగ్ | ఇన్గ్రెస్ స్టార్మ్ ప్రొటెక్షన్ జంబో ఫ్రేమ్స్ క్యూఓఎస్ / పోర్ట్ ప్రయారిటైజేషన్ (802.1D/p) |
పరిసరపరిస్థితులు
| MTBF | 852.056 h (టెల్కోర్డియా) |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40-+65 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10 - 95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 56 x 135 x 117 మిమీ (టెర్మినల్ బ్లాక్ లేకుండా) |
| బరువు | 510 గ్రా |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైలు |
| రక్షణ తరగతి | IP40 మెటల్ హౌసింగ్ |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 3.5 మిమీ, 5–8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం 1 గ్రా, 8.4–150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC విడుదల చేయబడింది రోగనిరోధక శక్తి
| EN 55022 | EN 55032 క్లాస్ A |
| FCC CFR47 పార్ట్ 15 | FCC 47CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | CE, FCC, EN61131 |
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత | cUL 61010-1/61010-2-201 |
హిర్ష్మాన్ స్పైడర్ SSR SPR సిరీస్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్స్
SPR20-8TX-EEC
SPR20-7TX/2FM-EEC
SPR20-7TX/2FS-EEC
SSR40-8TX
SSR40-5TX
SSR40-6TX/2SFP
SPR40-8TX-EEC
SPR20-8TX/1FM-EEC
SPR40-1TX/1SFP-EEC