హిర్ష్మాన్ స్పైడర్-SL-20-05T1999999SY9HHHH SSL20-5TX అన్మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
| రకం | SSL20-5TX (ఉత్పత్తి కోడ్: SPIDER-SL-20-05T1999999SY9HHHH) |
| వివరణ | అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ |
| భాగం సంఖ్య | 942132001 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | 5 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 3-పిన్ |
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0 - 100 మీ |
| 24 V DC వద్ద కరెంట్ వినియోగం | గరిష్టంగా 55 mA |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 1.3 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 4.6 |
| రోగనిర్ధారణ విధులు | LEDలు (పవర్, లింక్ స్టేటస్, డేటా, డేటా రేట్) |
| MTBF | 2.848.397 h (టెల్కోర్డియా) |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10 - 95 % |
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 3.5 మిమీ, 5–8.4 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం 1 గ్రా, 8.4–150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, 1 ఆక్టేవ్/నిమిషం |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 20V/m (80 – 1000 MHz), 10V/m (1000 – 3000 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్) | 2kV పవర్ లైన్; 4kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2kV (లైన్/ఎర్త్), 1kV (లైన్/లైన్); 1kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 10V (150 kHz - 80 MHz) |
స్పైడర్-SL-20-08T1999999SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-06T1S2S299SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-01T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-SL-20-04T1S29999SY9HHHH
స్పైడర్-పిఎల్-20-04టి1ఎం29999టిడబ్ల్యువిహెచ్హెచ్హెచ్హెచ్
స్పైడర్-SL-20-05T1999999SY9HHHH
ssl20 5tx
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








