హిర్ష్మాన్ RS40-0009CCCCSDAE కాంపాక్ట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ DIN రైల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
| వివరణ | DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఫుల్ గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచింగ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్ |
| భాగం సంఖ్య | 943935001 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 9 పోర్ట్లు: 4 x కాంబో పోర్ట్లు (10/100/1000BASE TX, RJ45 మరియు FE/GE-SFP స్లాట్); 5 x ప్రామాణిక 10/100/1000BASE TX, RJ45 |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ11 సాకెట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
| విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | పోర్ట్ 1 - 9: 0 - 100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm | పోర్ట్ 1 - 4: cf. SFP మాడ్యూల్స్ M-FAST SFP లేదా M-SFP |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్) | పోర్ట్ 1 - 4: cf. SFP మాడ్యూల్స్ M-FAST SFP లేదా M-SFP |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm | పోర్ట్ 1 - 4: cf. SFP మాడ్యూల్స్ M-FAST SFP లేదా M-SFP |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm | పోర్ట్ 1 - 4: cf. SFP మాడ్యూల్స్ M-FAST SFP లేదా M-SFP |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) క్వాంట్. స్విచ్ | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24/48V DC (9.6-60)V మరియు 24V AC (18-30)V (రిడండెంట్) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 20 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 68 |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 74 మిమీ x 131 మిమీ x 111 మిమీ |
| బరువు | 530 గ్రా |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైల్ |
| రక్షణ తరగతి | IP20 |
RS20-0800T1T1SDAE
RS20-0800M2M2SDAE
RS20-0800S2S2SDAE
RS20-1600M2M2SDAE
RS20-1600S2S2SDAE
RS30-0802O6O6SDAE
RS30-1602O6O6SDAE
RS40-0009CCCCSDAE
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








