హిర్ష్మాన్ RS20-1600T1T1SDAE కాంపాక్ట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ DIN రైల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
సంక్షిప్త వివరణ:
PoE తో/లేకుండా ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: RS20 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు 4 నుండి 25 పోర్ట్ డెన్సిటీల వరకు అమర్చగలవు మరియు విభిన్న ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ అప్లింక్ పోర్ట్లతో అందుబాటులో ఉన్నాయి – అన్నీ కాపర్, లేదా 1, 2 లేదా 3 ఫైబర్ పోర్ట్లు. ఫైబర్ పోర్ట్లు మల్టీమోడ్ మరియు/లేదా సింగిల్మోడ్లో అందుబాటులో ఉన్నాయి. PoE తో/లేకుండా గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: RS30 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు 2 గిగాబిట్ పోర్ట్లు మరియు 8, 16 లేదా 24 ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లతో 8 నుండి 24 పోర్ట్ డెన్సిటీల వరకు అమర్చగలవు. ఈ కాన్ఫిగరేషన్లో TX లేదా SFP స్లాట్లతో 2 గిగాబిట్ పోర్ట్లు ఉంటాయి. RS40 కాంపాక్ట్ ఓపెన్రైల్ మేనేజ్డ్ ఈథర్నెట్ స్విచ్లు 9 గిగాబిట్ పోర్ట్లను అమర్చగలవు. ఈ కాన్ఫిగరేషన్లో 4 x కాంబో పోర్ట్లు (10/100/1000BASE TX RJ45 మరియు FE/GE-SFP స్లాట్) మరియు 5 x 10/100/1000BASE TX RJ45 పోర్ట్లు ఉన్నాయి.
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వివరణ
ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ | DIN రైల్ స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ కోసం మేనేజ్డ్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్-స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్ |
| భాగం సంఖ్య | 943434023 |
| లభ్యత | చివరి ఆర్డర్ తేదీ: డిసెంబర్ 31, 2023 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 16 పోర్ట్లు: 14 x ప్రామాణిక 10/100 బేస్ TX, RJ45 ; అప్లింక్ 1: 1 x 10/100 బేస్-TX, RJ45 ; అప్లింక్ 2: 1 x 10/100 బేస్-TX, RJ45 |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ11 సాకెట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | పోర్ట్ 1 - 14: 0 - 100 మీ \\\ అప్లింక్ 1: 0 - 100 మీ \\\ అప్లింక్ 2: 0 - 100 మీ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) పరిమాణ స్విచ్లు | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24/48V DC (9.6-60)V మరియు 24V AC (18-30)V (రిడండెంట్) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 11.8 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 40.3 |
సాఫ్ట్వేర్
| స్విచ్చింగ్ | లెర్నింగ్ను నిలిపివేయడం (హబ్ కార్యాచరణ), స్వతంత్ర VLAN లెర్నింగ్, ఫాస్ట్ ఏజింగ్, స్టాటిక్ యూనికాస్ట్/మల్టీకాస్ట్ చిరునామా ఎంట్రీలు, QoS / పోర్ట్ ప్రాధాన్యత (802.1D/p), TOS/DSCP ప్రాధాన్యత, ప్రతి పోర్ట్కు ఎగ్రెస్ బ్రాడ్కాస్ట్ లిమిటర్, ఫ్లో కంట్రోల్ (802.3X), VLAN (802.1Q), IGMP స్నూపింగ్/క్వెరియర్ (v1/v2/v3) |
| రిడండెన్సీ | HIPER-రింగ్ (మేనేజర్), HIPER-రింగ్ (రింగ్ స్విచ్), మీడియా రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్ (MRP) (IEC62439-2), రిడండెంట్ నెట్వర్క్ కప్లింగ్, RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP గార్డ్స్, MRP పై RSTP |
| నిర్వహణ | TFTP, LLDP (802.1AB), V.24, HTTP, Traps, SNMP v1/v2/v3, Telnet |
| రోగ నిర్ధారణ | నిర్వహణ చిరునామా వైరుధ్య గుర్తింపు, చిరునామా పునఃఅభ్యసన గుర్తింపు, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్, పరికర స్థితి సూచన, LEDలు, సిస్లాగ్, డ్యూప్లెక్స్ అసమతుల్యత గుర్తింపు, RMON (1,2,3,9), పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 1:1, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 8:1, సిస్టమ్ సమాచారం, కోల్డ్ స్టార్ట్పై స్వీయ-పరీక్షలు, SFP నిర్వహణ, స్విచ్ డంప్ |
| కాన్ఫిగరేషన్ | ఆటోకాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA11 పరిమిత మద్దతు (RS20/30/40, MS20/30), ఆటోమేటిక్ కాన్ఫిగరేషన్ అన్డు (రోల్-బ్యాక్), కాన్ఫిగరేషన్ ఫింగర్ప్రింట్, ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్తో కూడిన BOOTP/DHCP క్లయింట్, ఆటోకాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21/22 (USB), హైడిస్కవరీ, ఆప్షన్ 82తో DHCP రిలే, కమాండ్ లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (CLI), పూర్తి స్థాయి MIB మద్దతు, వెబ్ ఆధారిత నిర్వహణ, సందర్భానుసార సహాయం |
| భద్రత | IP-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, MAC-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, VLAN ద్వారా నిర్వహణకు యాక్సెస్ పరిమితం చేయబడింది, SNMP లాగింగ్, స్థానిక వినియోగదారు నిర్వహణ, మొదటి లాగిన్లో పాస్వర్డ్ మార్పు |
| సమయ సమకాలీకరణ | SNTP క్లయింట్, SNTP సర్వర్ |
| పారిశ్రామిక ప్రొఫైల్స్ | ఈథర్నెట్/IP ప్రోటోకాల్, ప్రోఫినెట్ IO ప్రోటోకాల్ |
| ఇతరాలు | మాన్యువల్ కేబుల్ క్రాసింగ్ |
| ప్రీసెట్టింగ్లు | ప్రామాణికం |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 110 మిమీ x 131 మిమీ x 111 మిమీ |
| బరువు | 600 గ్రాములు |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైల్ |
| రక్షణ తరగతి | IP20 |
హిర్ష్మాన్ RS20-1600T1T1SDAE సంబంధిత మోడల్లు:
RS20-0800T1T1SDAEHC/HH
RS20-0800M2M2SDAEHC/HH
RS20-0800S2S2SDAEHC/HH
RS20-1600T1T1SDAEHC/HH
RS20-1600M2M2SDAEHC/HH
RS20-1600S2S2SDAEHC/HH
RS30-0802O6O6SDAEHC/HH
RS30-1602O6O6SDAEHC/HH
RS40-0009CCCCSDAEHH
RS20-2400M2M2SDAEHC/HH
RS20-0800T1T1SDAUHC/HH
RS20-0800M2M2SDAUHC/HH
RS20-0800S2S2SDAUHC/HH
RS20-1600M2M2SDAUHC/HH
RS20-1600S2S2SDAUHC/HH
RS30-0802O6O6SDAUHC/HH
RS30-1602O6O6SDAUHC/HH
RS20-0800S2T1SDAUHC
RS20-1600T1T1SDAUHC
RS20-2400T1T1SDAUHC
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
-
Hirschmann RED25-04002T1TT-SDDZ9HPE2S ఈథర్నెట్ ...
సంక్షిప్త వివరణ హిర్ష్మాన్ RED25-04002T1TT-SDDZ9HPE2S ఫీచర్లు & ప్రయోజనాలు భవిష్యత్తుకు అనుగుణమైన నెట్వర్క్ డిజైన్: SFP మాడ్యూల్స్ క్షేత్రస్థాయిలో సులభమైన మార్పులను సాధ్యం చేస్తాయి ఖర్చులను అదుపులో ఉంచండి: స్విచ్లు ప్రాథమిక స్థాయి పారిశ్రామిక నెట్వర్క్ అవసరాలను తీరుస్తాయి మరియు రెట్రోఫిట్లతో సహా పొదుపైన ఇన్స్టాలేషన్లను సాధ్యం చేస్తాయి గరిష్ట అప్టైమ్: రిడండెన్సీ ఎంపికలు మీ నెట్వర్క్ అంతటా అంతరాయం లేని డేటా కమ్యూనికేషన్లను నిర్ధారిస్తాయి వివిధ రిడండెన్సీ టెక్నాలజీలు: PRP, HSR, మరియు DLR వంటివి...
-
హిర్ష్మాన్ SSR40-5TX అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం SSR40-5TX (ఉత్పత్తి కోడ్: SPIDER-SL-40-05T1999999SY9HHHH) వివరణ అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫుల్ గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పార్ట్ నంబర్ 942335003 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం 5 x 10/100/1000BASE-T, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ...
-
హిర్ష్మాన్ BRS20-4TX (ఉత్పత్తి కోడ్ BRS20-040099...
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి: BRS20-4TX కాన్ఫిగరేటర్: BRS20-4TX ఉత్పత్తి వివరణ రకం BRS20-4TX (ఉత్పత్తి కోడ్: BRS20-04009999-STCY99HHSESXX.X.XX) వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ రకం సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS10.0.00 పార్ట్ నంబర్ 942170001 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 4 పోర్ట్లు: 4x 10/100BASE TX / RJ45 మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు పవర్...
-
హిర్ష్మాన్ SPR20-7TX/2FS-EEC అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, కాన్ఫిగరేషన్ కోసం USB ఇంటర్ఫేస్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం 7 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ, 2 x 100BASE-FX, SM కేబుల్, SC సాకెట్లు మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పై...
-
హిర్ష్మాన్ SPR20-7TX/2FM-EEC అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, కాన్ఫిగరేషన్ కోసం USB ఇంటర్ఫేస్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం 7 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ, 2 x 100BASE-FX, MM కేబుల్, SC సాకెట్లు మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు పవర్ సప్లై/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్...
-
Hirschmann GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR గ్రేహౌండ్ ...
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR (ఉత్పత్తి కోడ్: GRS106-6F8T16TSGGY9HHSE3AURXX.X.XX) వివరణ గ్రేహౌండ్ 105/106 సిరీస్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, IEEE 802.3 ప్రకారం, 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 10.0.00 పార్ట్ నంబర్ 942287015 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 30 పోర్ట్లు, 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) స్లాట్ + 8x FE/GE/2.5GE TX పోర్ట్లు + 16x FE/G...


