హిర్ష్మాన్ RS20-0800S2S2SDAE కాంపాక్ట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ DIN రైల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
| వివరణ | DIN రైల్ స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ కోసం మేనేజ్డ్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్-స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్ |
| భాగం సంఖ్య | 943434019 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 8 పోర్ట్లు: 6 x ప్రామాణిక 10/100 బేస్ TX, RJ45 ; అప్లింక్ 1: 1 x 100బేస్-FX, SM-SC ; అప్లింక్ 2: 1 x 100బేస్-FX, SM-SC |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ11 సాకెట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | పోర్ట్ 1 - 6: 0 - 100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 | అప్లింక్ 1: 0 - 32.5 కి.మీ., 1300 nm వద్ద 16 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 0.4 dB/కి.మీ., 3 dB రిజర్వ్, D = 3.5 ps/(nm x km) \\\ అప్లింక్ 2: 0 - 32.5 కి.మీ., 1300 nm వద్ద 16 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 0.4 dB/కి.మీ., 3 dB రిజర్వ్, D = 3.5 ps/(nm x km) |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) క్వాంట్. స్విచ్ | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24/48V DC (9.6-60)V మరియు 24V AC (18-30)V (రిడండెంట్) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 7.7 వాట్లు |
| పవర్ అవుట్పుట్ Btu (IT) h | గరిష్టంగా 26.3 |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
| కొలతలు | 74 మిమీ x 131 మిమీ x 111 మిమీ |
| బరువు | 410 గ్రా |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైల్ |
| రక్షణ తరగతి | IP20 |
RS20-0800T1T1SDAE
RS20-0800M2M2SDAE
RS20-0800S2S2SDAE
RS20-1600M2M2SDAE
RS20-1600S2S2SDAE
RS30-0802O6O6SDAE
RS30-1602O6O6SDAE
RS40-0009CCCCSDAE
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








