హిర్ష్మాన్ RS20-0800M2M2SDAE కాంపాక్ట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ DIN రైల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
| వివరణ | DIN రైల్ స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్ కోసం మేనేజ్డ్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్-స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ఎన్హాన్స్డ్ |
| భాగం సంఖ్య | 943434003 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 8 పోర్ట్లు: 6 x ప్రామాణిక 10/100 బేస్ TX, RJ45 ; అప్లింక్ 1: 1 x 100బేస్-FX, MM-SC ; అప్లింక్ 2: 1 x 100బేస్-FX, MM-SC |
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | పోర్ట్ 1 - 6: 0 - 100 మీ |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm | అప్లింక్ 1: 0-5000 మీ, 1300 nm వద్ద 8 dB లింక్ బడ్జెట్, A=1 dB/కిమీ, 3 dB రిజర్వ్, B = 800 MHz x కిమీ \\\ అప్లింక్ 2: 0-5000 మీ, 1300 nm వద్ద 8 dB లింక్ బడ్జెట్, A=1 dB/కిమీ, 3 dB రిజర్వ్, B = 800 MHz x కిమీ |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm | అప్లింక్ 1: 0 - 4000 మీ, 1300 nm వద్ద 11 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 1 dB/కిమీ, 3 dB రిజర్వ్, B = 500 MHz x కిమీ \\\ అప్లింక్ 2: 0 - 4000 మీ, 1300 nm వద్ద 11 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 1 dB/కిమీ, 3 dB రిజర్వ్, B = 500 MHz x కిమీ |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) పరిమాణ స్విచ్లు | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12/24/48V DC (9.6-60)V మరియు 24V AC (18-30)V (రిడండెంట్) |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 7.7 వాట్లు |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 26.3 |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 74 మిమీ x 131 మిమీ x 111 మిమీ |
| బరువు | 410 గ్రా |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైల్ |
| రక్షణ తరగతి | IP20 |
RS20-0800T1T1SDAE
RS20-0800M2M2SDAE
RS20-0800S2S2SDAE
RS20-1600M2M2SDAE
RS20-1600S2S2SDAE
RS30-0802O6O6SDAE
RS30-1602O6O6SDAE
RS40-0009CCCCSDAE
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








