ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం: | OZD ప్రోఫీ 12M G11 ప్రో |
| పేరు: | OZD ప్రోఫీ 12M G11 ప్రో |
| వివరణ: | ప్రోఫిబస్-ఫీల్డ్ బస్ నెట్వర్క్ల కోసం ఎలక్ట్రికల్/ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ కన్వర్టర్; రిపీటర్ ఫంక్షన్; క్వార్ట్జ్ గ్లాస్ FO కోసం |
| భాగం సంఖ్య: | 943905221 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | 1 x ఆప్టికల్: 2 సాకెట్లు BFOC 2.5 (STR); 1 x ఎలక్ట్రికల్: సబ్-డి 9-పిన్, ఫీమేల్, EN 50170 పార్ట్ 1 ప్రకారం పిన్ అసైన్మెంట్ |
| సిగ్నల్ రకం: | ప్రోఫిబస్ (DP-V0, DP-V1, DP-V2 మరియు FMS) |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా: | 5-పిన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, స్క్రూ మౌంటింగ్ |
| సంకేత సంప్రదింపు: | 5-పిన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, స్క్రూ మౌంటింగ్ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | 860 nm వద్ద 3000 మీ, 13 dB లింక్ బడ్జెట్; A = 3 dB/కిమీ |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | 860 nm వద్ద 3000 మీ, 15 dB లింక్ బడ్జెట్; A = 3.5 dB/కిమీ |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ HCS (MM) 200/230 µm: | 860 nm వద్ద 1000 మీ 18 dB లింక్ బడ్జెట్; A = 8 dB/కిమీ, 3 dB రిజర్వ్ |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ప్రస్తుత వినియోగం: | గరిష్టంగా 200 mA |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ పరిధి: | -7 వి ... +12 వి |
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 18 ... 32 VDC, సాధారణంగా 24 VDC |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 4.8 W |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు: | రిడండెంట్ 24 V ఇన్ఫీడ్ |
పవర్ అవుట్పుట్
| అవుట్పుట్ వోల్టేజ్/అవుట్పుట్ కరెంట్ (పిన్6): | 5 VDC +5%, -10%, షార్ట్ సర్క్యూట్ ప్రూఫ్/90 mA |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 35 x 156 x 119 మిమీ |
| బరువు: | 200 గ్రాములు |
| గృహ నిర్మాణ సామగ్రి: | ప్లాస్టిక్లు |
| అమర్చడం: | డిఐఎన్ రైలు |
| రక్షణ తరగతి: | IP20 |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం: | EU అనుగుణ్యత, AUS అనుగుణ్యత ఆస్ట్రేలియా |
| సమాచార సాంకేతిక పరికరాల భద్రత: | cUL508 |
| ప్రమాదకరమైన ప్రదేశాలు: | ISA 12.12.01 క్లాస్ 1 డివి. 2, ATEX జోన్ 2 |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| డెలివరీ పరిధి: | పరికరం, ప్రారంభ సూచనలు |
హిర్ష్మాన్ OZD ప్రోఫీ 12M G11 ప్రో రేటెడ్ మోడల్స్:
OZD ప్రోఫీ 12M G11
OZD ప్రోఫీ 12M G12
OZD ప్రోఫీ 12M G22
OZD ప్రోఫీ 12M G11-1300
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300
OZD ప్రోఫీ 12M G22-1300
OZD ప్రోఫీ 12M P11
OZD ప్రోఫీ 12M P12
OZD Profi 12M G12 EEC
OZD ప్రోఫీ 12M P22
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300 EEC
OZD Profi 12M G22 EEC
OZD ప్రోఫీ 12M P12 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M P11 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G22-1300 EEC
OZD ప్రోఫీ 12M G11 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G12 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G11-1300 ప్రో
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300 ప్రో
OZD Profi 12M G12 EEC PRO
OZD ప్రోఫీ 12M G12-1300 EEC ప్రో