ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం: | ఆక్టోపస్ 8TX-EEC |
| వివరణ: | ఆక్టోపస్ స్విచ్లు కఠినమైన పర్యావరణ పరిస్థితులు ఉండే బహిరంగ ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి అనుకూలంగా ఉంటాయి. వాటికి ఉన్న బ్రాంచ్ ప్రామాణిక ఆమోదాల కారణంగా, వీటిని రవాణా అనువర్తనాలలో (E1), అలాగే రైళ్లు (EN 50155) మరియు ఓడలలో (GL) కూడా ఉపయోగించవచ్చు. |
| భాగం సంఖ్య: | 942150001 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | మొత్తం 8 అప్లింక్ పోర్ట్లు: 10/100 BASE-TX, M12 "D"-కోడింగ్, 4-పోల్ 8 x 10/100 BASE-TX TP-కేబుల్, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ. |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x M12 5-పిన్ కనెక్టర్, A కోడింగ్, సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ లేదు |
| USB ఇంటర్ఫేస్: | 1 x M12 5-పిన్ సాకెట్, A కోడింగ్ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
విద్యుత్ అవసరాలు
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 12 / 24 / 36 VDC (9,6 .. 45 VDC) |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 4.2 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | 12.3 |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు: | అదనపు విద్యుత్ సరఫరా |
సాఫ్ట్వేర్
| రోగ నిర్ధారణ: | LEDలు (పవర్, లింక్ స్టేటస్, డేటా) |
| కాన్ఫిగరేషన్: | స్విచ్: ఏజింగ్ టైమ్, QoS 802.1p మ్యాపింగ్, QoS DSCP మ్యాపింగ్. ప్రో పోర్ట్: పోర్ట్ స్టేట్, ఫ్లో కంట్రోల్, బ్రాడ్కాస్ట్ మోడ్, మల్టీకాస్ట్ మోడ్, జంబో ఫ్రేమ్లు, QoS ట్రస్ట్ మోడ్, పోర్ట్-ఆధారిత ప్రాధాన్యత, ఆటో-నెగోషియేషన్, డేటా రేట్, డ్యూప్లెక్స్ మోడ్, ఆటో-క్రాసింగ్, MDI స్టేట్ |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | -40-+70 °C |
| గమనిక: | దయచేసి గమనించండి, సిఫార్సు చేయబడిన కొన్ని అనుబంధ భాగాలు -25 ºC నుండి +70 ºC వరకు ఉష్ణోగ్రత పరిధికి మాత్రమే మద్దతు ఇస్తాయి మరియు మొత్తం సిస్టమ్ యొక్క సాధ్యమయ్యే ఆపరేటింగ్ పరిస్థితులను పరిమితం చేయవచ్చు. |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -40-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవనం కూడా): | 5-100 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 60 మిమీ x 200 మిమీ x 31 మిమీ |
| బరువు: | 470 గ్రాములు |
| అమర్చడం: | గోడ మౌంటింగ్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP65, IP67 |
హిర్ష్మాన్ ఆక్టోపస్ 8TX -EEC సంబంధిత నమూనాలు:
ఆక్టోపస్ 8TX-EEC-M-2S
ఆక్టోపస్ 8TX-EEC-M-2A
ఆక్టోపస్ 8TX -EEC
ఆక్టోపస్ 8TX PoE-EEC