హిర్ష్మాన్ ఆక్టోపస్-8M మేనేజ్డ్ P67 స్విచ్ 8 పోర్ట్లు సప్లై వోల్టేజ్ 24 VDC
| రకం: | ఆక్టోపస్ 8M |
| వివరణ: | ఆక్టోపస్ స్విచ్లు కఠినమైన పర్యావరణ పరిస్థితులు ఉండే బహిరంగ ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి అనుకూలంగా ఉంటాయి. వాటికి ఉన్న బ్రాంచ్ ప్రామాణిక ఆమోదాల కారణంగా, వీటిని రవాణా అనువర్తనాలలో (E1), అలాగే రైళ్లు (EN 50155) మరియు ఓడలలో (GL) కూడా ఉపయోగించవచ్చు. |
| భాగం సంఖ్య: | 943931001 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | మొత్తం 8 అప్లింక్ పోర్ట్లు: 10/100 BASE-TX, M12 "D"-కోడింగ్, 4-పోల్ 8 x 10/100 BASE-TX TP-కేబుల్, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ. |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x M12 5-పిన్ కనెక్టర్, A కోడింగ్, |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్: | 1 x M12 4-పిన్ కనెక్టర్, A కోడింగ్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్: | 1 x M12 5-పిన్ సాకెట్, A కోడింగ్ |
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-Ring) పరిమాణ స్విచ్లు: | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 24/36/48 VDC -60% / +25% (9,6..60 VDC) |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 6.2 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | 21 |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు: | అదనపు విద్యుత్ సరఫరా |
| MTBF (టెలికార్డియా SR-332 ఇష్యూ 3) @ 25°C: | 50 సంవత్సరాలు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | -40-+70 °C |
| గమనిక: | దయచేసి గమనించండి, సిఫార్సు చేయబడిన కొన్ని అనుబంధ భాగాలు -25 ºC నుండి +70 ºC వరకు ఉష్ణోగ్రత పరిధికి మాత్రమే మద్దతు ఇస్తాయి మరియు మొత్తం సిస్టమ్ యొక్క సాధ్యమయ్యే ఆపరేటింగ్ పరిస్థితులను పరిమితం చేయవచ్చు. |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -40-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవనం కూడా): | 10-100 % |
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 184 మిమీ x 189 మిమీ x 70 మిమీ |
| బరువు: | 1300 గ్రాములు |
| అమర్చడం: | గోడ మౌంటింగ్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP65, IP67 |
ఆక్టోపస్ 24M-8PoE
ఆక్టోపస్ 8M-ట్రైన్-BP
ఆక్టోపస్ 16M-ట్రైన్-BP
ఆక్టోపస్ 24M-ట్రైన్-BP
ఆక్టోపస్ 16M
ఆక్టోపస్ 24M
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








