హిర్ష్మాన్ ఆక్టోపస్-5TX EEC సరఫరా వోల్టేజ్ 24 VDC అన్మేనేజ్డ్ స్విచ్
OCTOPUS-5TX EEC అనేది IEEE 802.3కి అనుగుణంగా ఉండే ఒక అన్మేనేజ్డ్ IP 65 / IP 67 స్విచ్, ఇది స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్, ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్ (10/100 MBit/s) పోర్ట్లు, మరియు ఎలక్ట్రికల్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్ (10/100 MBit/s) M12-పోర్ట్లను కలిగి ఉంటుంది.
| రకం | ఆక్టోపస్ 5TX EEC |
| వివరణ | ఆక్టోపస్ స్విచ్లు కఠినమైన పర్యావరణ పరిస్థితులు ఉండే బహిరంగ ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి అనుకూలంగా ఉంటాయి. వాటికి ఉన్న బ్రాంచ్ ప్రామాణిక ఆమోదాల కారణంగా, వీటిని రవాణా అనువర్తనాలలో (E1), అలాగే రైళ్లు (EN 50155) మరియు ఓడలలో (GL) కూడా ఉపయోగించవచ్చు. |
| భాగం సంఖ్య | 943892001 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 5 అప్లింక్ పోర్ట్లు: 10/100 BASE-TX, M12 "D"-కోడింగ్, 4-పోల్ 5 x 10/100 BASE-TX TP-కేబుల్, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ. |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x M12 5-పిన్ కనెక్టర్, A కోడింగ్, సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ లేదు |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0-100 మీ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 12 V DC నుండి 24 V DC (కనిష్టంగా 9.0 V DC నుండి గరిష్టంగా 32 V DC) |
| విద్యుత్ వినియోగం | 2.4 వాట్స్ |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 8.2 |
| రోగ నిర్ధారణ | LEDలు (పవర్, లింక్ స్టేటస్, డేటా) |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40-+60 °C |
| గమనిక | దయచేసి గమనించండి, సిఫార్సు చేయబడిన కొన్ని అనుబంధ భాగాలు -25 ºC నుండి +70 ºC వరకు ఉష్ణోగ్రత పరిధికి మాత్రమే మద్దతు ఇస్తాయి మరియు మొత్తం సిస్టమ్ యొక్క సాధ్యమయ్యే ఆపరేటింగ్ పరిస్థితులను పరిమితం చేయవచ్చు. |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవనం కూడా) | 5-100 % |
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 60 మిమీ x 126 మిమీ x 31 మిమీ |
| బరువు: | 210 గ్రా |
| అమర్చడం: | గోడ మౌంటింగ్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP67 |








