ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం: | ఆక్టోపస్ 16M |
| వివరణ: | ఆక్టోపస్ స్విచ్లు కఠినమైన పర్యావరణ పరిస్థితులు ఉండే బహిరంగ ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి అనుకూలంగా ఉంటాయి. వాటికి ఉన్న బ్రాంచ్ ప్రామాణిక ఆమోదాల కారణంగా, వీటిని రవాణా అనువర్తనాలలో (E1), అలాగే రైళ్లు (EN 50155) మరియు ఓడలలో (GL) కూడా ఉపయోగించవచ్చు. |
| భాగం సంఖ్య: | 943912001 |
| లభ్యత: | చివరి ఆర్డర్ తేదీ: డిసెంబర్ 31, 2023 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | మొత్తం 16 అప్లింక్ పోర్ట్లు: 10/100 BASE-TX, M12 "D"-కోడింగ్, 4-పోల్ 16 x 10/100 BASE-TX TP-కేబుల్, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ. |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x M12 5-పిన్ కనెక్టర్, A కోడింగ్, |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్: | 1 x M12 4-పిన్ కనెక్టర్, A కోడింగ్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్: | 1 x M12 5-పిన్ సాకెట్, A కోడింగ్ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-Ring) పరిమాణ స్విచ్లు: | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
విద్యుత్ అవసరాలు
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 24/36/48 VDC -60% / +25% (9,6..60 VDC) |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 9.5 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | 32 |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు: | అదనపు విద్యుత్ సరఫరా |
సాఫ్ట్వేర్
| నిర్వహణ: | సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ V.24 వెబ్-ఇంటర్ఫేస్, టెల్నెట్, SSHv2, HTTP, HTTPS, TFTP, SFTP, SNMP v1/v2/v3, ట్రాప్స్ |
| రోగ నిర్ధారణ: | LEDలు (పవర్ 1, పవర్ 2, లింక్ స్టేటస్, డేటా, రిడండెన్సీ మేనేజర్, ఎర్రర్), కేబుల్ టెస్టర్, సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్, RMON (స్టాటిస్టిక్స్, హిస్టరీ, అలారమ్స్, ఈవెంట్స్), సిస్లాగ్ సపోర్ట్, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ |
| కాన్ఫిగరేషన్: | కమాండ్ లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (CLI), ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్, టెల్నెట్, బూట్పి, డిహెచ్సిపి ఆప్షన్ 82, హైడిస్కవరీ |
| భద్రత: | పోర్ట్ సెక్యూరిటీ (IP మరియు MAC), SNMPv3, SSHv3, SNMP యాక్సెస్ సెట్టింగ్లు (VLAN/IP), IEEE 802.1X ప్రమాణీకరణ |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (టెలికార్డియా SR-332 ఇష్యూ 3) @ 25°C: | 32.7 సంవత్సరాలు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | -40-+70 °C |
| గమనిక: | దయచేసి గమనించండి, సిఫార్సు చేయబడిన కొన్ని అనుబంధ భాగాలు -25 ºC నుండి +70 ºC వరకు ఉష్ణోగ్రత పరిధికి మాత్రమే మద్దతు ఇస్తాయి మరియు మొత్తం సిస్టమ్ యొక్క సాధ్యమయ్యే ఆపరేటింగ్ పరిస్థితులను పరిమితం చేయవచ్చు. |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -40-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవనం కూడా): | 10-100 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 261 మిమీ x 189 మిమీ x 70 మిమీ |
| బరువు: | 1900 గ్రాములు |
| అమర్చడం: | గోడ మౌంటింగ్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP65, IP67 |
హిర్ష్మాన్ ఆక్టోపస్ 16M సంబంధిత నమూనాలు:
ఆక్టోపస్ 24M-8PoE
ఆక్టోపస్ 8M-ట్రైన్-BP
ఆక్టోపస్ 16M-ట్రైన్-BP
ఆక్టోపస్ 24M-ట్రైన్-BP
ఆక్టోపస్ 24M
ఆక్టోపస్ 8M
ఆక్టోపస్ 16M-8PoE
ఆక్టోపస్ 8M-8PoE
ఆక్టోపస్ 8M-6PoE
ఆక్టోపస్ 8M-ట్రైన్
ఆక్టోపస్ 16M-ట్రైన్
ఆక్టోపస్ 24M-ట్రైన్