హిర్ష్మాన్ MSP30-24040SCY999HHE2A మాడ్యులర్ ఇండస్ట్రియల్ DIN రైల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
MSP స్విచ్ ఉత్పత్తి శ్రేణి పూర్తి మాడ్యులారిటీని మరియు 10 Gbit/s వరకు వివిధ హై-స్పీడ్ పోర్ట్ ఎంపికలను అందిస్తుంది. డైనమిక్ యూనికాస్ట్ రౌటింగ్ (UR) మరియు డైనమిక్ మల్టీకాస్ట్ రౌటింగ్ (MR) కోసం ఐచ్ఛిక లేయర్ 3 సాఫ్ట్వేర్ ప్యాకేజీలు మీకు ఆకర్షణీయమైన ధర ప్రయోజనాన్ని అందిస్తాయి – "మీకు అవసరమైన దానికి మాత్రమే చెల్లించండి." పవర్ ఓవర్ ఈథర్నెట్ ప్లస్ (PoE+) మద్దతుకు ధన్యవాదాలు, టెర్మినల్ పరికరాలకు కూడా తక్కువ ఖర్చుతో విద్యుత్ అందించవచ్చు.
MSP30 లేయర్ 3 స్విచ్ సమగ్ర నెట్వర్క్ రక్షణకు హామీ ఇస్తుంది, ఇది ఈ మాడ్యులర్ స్విచ్ను DIN రైల్స్ కోసం అత్యంత శక్తివంతమైన ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ సిస్టమ్గా నిలుపుతుంది. పవర్ ఓవర్ ఈథర్నెట్ ప్లస్ (PoE+) మద్దతు కారణంగా, టెర్మినల్ పరికరాలకు కూడా తక్కువ ఖర్చుతో విద్యుత్ సరఫరా చేయవచ్చు.
| రకం | MSP30-28-2A (ఉత్పత్తి కోడ్: MSP30-24040SCY999HHE2AXX.X.XX) |
| వివరణ | DIN రైల్ కోసం మాడ్యులర్ గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, సాఫ్ట్వేర్ HiOS లేయర్ 2 అడ్వాన్స్డ్, సాఫ్ట్వేర్ విడుదల 08.7 |
| భాగం సంఖ్య | 942076007 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: 24; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: 4 |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 2 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 4-పిన్ |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ45 సాకెట్ |
| SD-కార్డ్ స్లాట్ | ఆటో కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA31ని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 x SD కార్డ్ స్లాట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 24 V DC (18-32 ) V |
| విద్యుత్ వినియోగం | 18.0 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 61 |
| స్విచ్చింగ్ | స్వతంత్ర VLAN లెర్నింగ్, ఫాస్ట్ ఏజింగ్, స్టాటిక్ యూనికాస్ట్/మల్టీకాస్ట్ అడ్రస్ ఎంట్రీలు, QoS / పోర్ట్ ప్రాధాన్యత (802.1D/p), TOS/DSCP ప్రాధాన్యత, ఇంటర్ఫేస్ ట్రస్ట్ మోడ్, CoS క్యూ నిర్వహణ, IP ఇన్గ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ వర్గీకరణ మరియు పోలీసింగ్, IP ఎగ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ వర్గీకరణ మరియు పోలీసింగ్, క్యూ-షేపింగ్ / గరిష్ట. క్యూ బ్యాండ్విడ్త్, ఫ్లో కంట్రోల్ (802.3X), ఎగ్రెస్ ఇంటర్ఫేస్ షేపింగ్, ఇన్గ్రెస్ స్టార్మ్ ప్రొటెక్షన్, జంబో ఫ్రేమ్స్, VLAN (802.1Q), ప్రోటోకాల్-ఆధారిత VLAN, VLAN అన్అవేర్ మోడ్, GARP VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GVRP), వాయిస్ VLAN, MAC-ఆధారిత VLAN, IP సబ్నెట్-ఆధారిత VLAN, GARP మల్టీకాస్ట్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GMRP), ప్రతి VLANకు IGMP స్నూపింగ్/క్వెరియర్ (v1/v2/v3), అన్నోన్ మల్టీకాస్ట్ ఫిల్టరింగ్, మల్టిపుల్ VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MVRP), మల్టిపుల్ MAC రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MMRP), మల్టిపుల్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MRP) లేయర్ 2 లూప్ ప్రొటెక్షన్ |
MSP30-16040SCY999HHE2A
MSP30-24040TCZ9MRHHE3A
MSP30-16040SCY9MRHHE3A
MSP30-24040SCZ9MRHHE3A
MSP30-24040SCY999HHE2A
MSP30-24040SCZ999HHE2A
MSP30-24040SCY9MRHHE3A
MSP30-24040TCZ9MRHHE3A
MSP30-16040SCY9MRHHE3A
MSP30-24040SCZ9MRHHE3A
MSP30-24040SCY999HHE2A
MSP30-24040SCZ999HHE2A
MSP30-24040SCY9MRHHE3A
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








