హిర్ష్మాన్ MS20-1600SAAEHHXX.X. మేనేజ్డ్ మాడ్యులర్ DIN రైల్ మౌంట్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
| రకం | MS20-1600SAAE |
| వివరణ | DIN రైల్ కోసం మాడ్యులర్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 మెరుగుపరచబడింది |
| భాగం సంఖ్య | 943435003 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: 16 |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ11 సాకెట్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
| సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 2 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్ 4-పిన్ |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: 16 |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) పరిమాణ స్విచ్లు | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
| సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 2 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్ 4-పిన్ |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు: 16 |
| 24 V DC వద్ద కరెంట్ వినియోగం | 500 mA |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 18 - 32 V DC |
| విద్యుత్ వినియోగం | 12.0 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 40 |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 40 |
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 202 మిమీ × 133 మిమీ × 100 మిమీ |
| బరువు | 880 గ్రాములు |
| మౌంటింగ్ | డిఐఎన్ రైలు |
| రక్షణ తరగతి | IP20 |
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 10 V/m (80-1000 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్) | 2 kV పవర్ లైన్, 1 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్), 1 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
MS20-0800SAAE
MS20-0800SAAP
MS20-1600SAAE
MS20-1600SAAP
MS30-0802SAAE
MS30-0802SAAP
MS30-1602SAAP
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








