ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం: | MM3-4FXM2 |
| భాగం సంఖ్య: | 943764101 |
| లభ్యత: | చివరి ఆర్డర్ తేదీ: డిసెంబర్ 31, 2023 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | 4 x 100Base-FX, MM కేబుల్, SC సాకెట్లు |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | 0 - 5000 మీ, 1300 nm వద్ద 8 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 1 dB/కిమీ, 3 dB రిజర్వ్, B = 800 MHz x కిమీ |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | 0 - 4000 మీ, 1300 nm వద్ద 11 dB లింక్ బడ్జెట్, A = 1 dB/కిమీ, 3 dB రిజర్వ్, B = 500 MHz x కిమీ |
విద్యుత్ అవసరాలు
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | MICE స్విచ్ యొక్క బ్యాక్ప్లేన్ ద్వారా విద్యుత్ సరఫరా |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 6.8 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | 23.2 Btu (IT)/h |
సాఫ్ట్వేర్
| రోగ నిర్ధారణ: | LEDలు (పవర్, లింక్ స్టేటస్, డేటా, 100 Mbit/s, ఫుల్ డ్యూప్లెక్స్, రింగ్ పోర్ట్, LED టెస్ట్) |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC): | 59.5 సంవత్సరాలు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 38 మిమీ x 134 మిమీ x 118 మిమీ |
| బరువు: | 180 గ్రా |
| అమర్చడం: | వెనుక విమానం |
| రక్షణ తరగతి: | ఐపి 20 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం: | 1 మిమీ, 2 హెర్ట్జ్ - 13.2 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 0.7 గ్రా, 13.2 హెర్ట్జ్ - 100 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 3.5 మిమీ, 3 హెర్ట్జ్ - 9 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్; 1 గ్రా, 9 హెర్ట్జ్ - 150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్. |
| IEC 60068-2-27 షాక్: | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్య నిరోధకత
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD): | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం: | 10 V/m (80 - 1000 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్): | 2 kV పవర్ లైన్, 1 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్: | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్), 1kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి: | 3 V (10 kHz - 150 kHz), 10 V (150 kHz - 80 MHz) |
EMC రోగనిరోధక శక్తిని విడుదల చేసింది
| EN 55032: | EN 55032 క్లాస్ A |
| EN 55022: | EN 55022 క్లాస్ A |
| FCC CFR47 పార్ట్ 15: | FCC 47CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం: | CE |
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత: | cUL508 |
| ఓడ నిర్మాణం: | డిఎన్వి |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| యాక్సెసరీలను విడిగా ఆర్డర్ చేయాలి: | ML-MS2/MM లేబుల్స్ |
| డెలివరీ పరిధి: | మాడ్యూల్, సాధారణ భద్రతా సూచనలు |
వేరియంట్లు
| వస్తువు సంఖ్య | రకం |
| 943764101 | MM3 - 4FXM2 |
| నవీకరణ మరియు సవరణ: | సవరణ సంఖ్య: 0.69 సవరణ తేదీ: 01-09-2023 | |
హిర్ష్మాన్ MM3-4FXM2 సంబంధిత నమూనాలు
M1-8TP-RJ45 PoE
M1-8TP-RJ45
M1-8MM-SC
M1-8SM-SC
M1-8SFP