హిర్ష్మాన్ MACH4002-48G-L3P 4 మీడియా స్లాట్ల గిగాబిట్ బ్యాక్బోన్ రౌటర్
| వివరణ | MACH 4000, మాడ్యులర్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ బ్యాక్బోన్-రౌటర్, సాఫ్ట్వేర్ ప్రొఫెషనల్తో కూడిన లేయర్ 3 స్విచ్. |
| భాగం సంఖ్య | 943911301 |
| లభ్యత | చివరి ఆర్డర్ తేదీ: మార్చి 31, 2023 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | 48 వరకు గిగాబిట్-ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు, వాటిలో మీడియా మాడ్యూల్స్ ద్వారా 32 వరకు గిగాబిట్-ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు ఆచరణ సాధ్యం, 16 గిగాబిట్ TP (10/100/1000Mbit/s) పోర్ట్లు, వాటిలో 8 కాంబో SFP (100/1000MBit/s)/TP పోర్ట్లుగా అంతర్భాగంగా ఇన్స్టాల్ చేయబడ్డాయి. |
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 4-పిన్, 2 x ఎగ్రెస్లు మాన్యువల్ లేదా ఆటోమేటిక్గా మార్చగలవి (గరిష్టంగా 60 V DC వద్ద 1 A లేదా గరిష్టంగా 30 V) |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్ | 1 x RJ11 సాకెట్, పరికర కాన్ఫిగరేషన్ కోసం సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్ | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-రింగ్) పరిమాణ స్విచ్లు | LWL వద్ద రింగ్ రికవరీ సమయం సాధారణంగా 50 మిల్లీసెకన్లు. |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | పవర్ సప్లై యూనిట్ M4-S-xx లేదా పవర్ సప్లై యూనిట్తో కూడిన M4-పవర్ ఛాసిస్ను దయచేసి విడిగా ఆర్డర్ చేయండి. |
| విద్యుత్ వినియోగం | 118 W (మీడియా మాడ్యూల్స్ లేకుండా) |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు | M4-పవర్ బేసిక్ డివైస్ ద్వారా రిడండెంట్ 24 V పవర్ సప్లై, రిడండెంట్ సిగ్నల్ కాంటాక్ట్ |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 10-95 % |
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 480 మిమీ x 88 మిమీ x 435 మిమీ |
| బరువు | 7.5 కిలోలు |
| మౌంటింగ్ | 19" నియంత్రణ క్యాబినెట్ |
| రక్షణ తరగతి | IP20 |
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 6 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 10 V/m (80-1000 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్) | 2 kV పవర్ లైన్, 1 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్), 1 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
MACH4002-24G-L2P
MACH4002-24G-L3E
MACH4002-24G-L3P
MACH4002-48G+3X-L2P
MACH4002-48G+3X-L3E
MACH4002-48G+3X-L3P
MACH4002-48G-L2P
MACH4002-48G-L3E
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి








