హిర్ష్మాన్ MACH102-8TP మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ స్విచ్
సంక్షిప్త వివరణ:
26 పోర్ట్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్/గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ వర్క్గ్రూప్ స్విచ్ (ఫిక్స్ ఇన్స్టాల్ చేయబడింది: 2 x GE, 8 x FE; మీడియా మాడ్యూల్స్ ద్వారా 16 x FE), మేనేజ్డ్, సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ప్రొఫెషనల్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వివరణ
ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ: | 26 పోర్ట్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్/గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ వర్క్గ్రూప్ స్విచ్ (ఫిక్స్ ఇన్స్టాల్ చేయబడింది: 2 x GE, 8 x FE; మీడియా మాడ్యూల్స్ ద్వారా 16 x FE), మేనేజ్డ్, సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ప్రొఫెషనల్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ |
| భాగం సంఖ్య: | 943969001 |
| లభ్యత: | చివరి ఆర్డర్ తేదీ: డిసెంబర్ 31, 2023 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: | 26 వరకు ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు, వాటిలో మీడియా మాడ్యూల్స్ ద్వారా 16 వరకు ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్ పోర్ట్లను పొందవచ్చు; 8x TP (10/100 BASE-TX, RJ45) ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్లు మరియు 2 గిగాబిట్ కాంబో పోర్ట్లు స్థిరంగా ఇన్స్టాల్ చేయబడ్డాయి. |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: | 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 2-పిన్, అవుట్పుట్ మాన్యువల్ లేదా ఆటోమేటిక్గా మార్చుకోవచ్చు (గరిష్టంగా 1 A, 24 V DC లేదా 24 V AC) |
| V.24 ఇంటర్ఫేస్: | 1 x RJ11 సాకెట్, పరికర కాన్ఫిగరేషన్ కోసం సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్ |
| USB ఇంటర్ఫేస్: | ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21-USBని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 USB |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP): | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-SM/LC మరియు M-FAST SFP-SM+/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-LX/LC చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్ ట్రాన్స్సీవర్): | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-LH/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-LH/LC మరియు M-SFP-LH+/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC మరియు M-SFP-LX/LC చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-FAST SFP-MM/LC చూడండి; గిగాబిట్ ఈథర్నెట్: SFP LWL మాడ్యూల్ M-SFP-SX/LC మరియు M-SFP-LX/LC చూడండి |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ: | ఏదైనా |
| రింగ్ నిర్మాణం (HIPER-Ring) పరిమాణ స్విచ్లు: | 50 (పునః ఆకృతీకరణ సమయం 0.3 సెకన్లు) |
విద్యుత్ అవసరాలు
| నిర్వహణ వోల్టేజ్: | 100 - 240 VAC, 47 - 63 Hz |
| విద్యుత్ వినియోగం: | 12 W (మీడియా మాడ్యూల్స్ లేకుండా) |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | 41 (మీడియా మాడ్యూల్స్ లేకుండా) |
| రిడండెన్సీ ఫంక్షన్లు: | HIPER-రింగ్, MRP, MSTP, RSTP - IEEE802.1D-2004, MRP మరియు RSTP gleichzeitig, లింక్ అగ్రిగేషన్, డ్యూయల్ హోమింగ్, లింక్ అగ్రిగేషన్ |
సాఫ్ట్వేర్
| మార్పిడి: | లెర్నింగ్ను నిలిపివేయడం (హబ్ ఫంక్షనాలిటీ), స్వతంత్ర VLAN లెర్నింగ్, ఫాస్ట్ ఏజింగ్, స్టాటిక్ యూనికాస్ట్/మల్టీకాస్ట్ అడ్రస్ ఎంట్రీలు, QoS / పోర్ట్ ప్రాధాన్యత (802.1D/p), TOS/DSCP ప్రాధాన్యత, ప్రతి పోర్ట్కు ఎగ్రెస్ బ్రాడ్కాస్ట్ లిమిటర్, ఫ్లో కంట్రోల్ (802.3X), VLAN (802.1Q), GARP VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GVRP), డబుల్ VLAN ట్యాగింగ్ (QinQ), వాయిస్ VLAN, GARP మల్టీకాస్ట్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GMRP), IGMP స్నూపింగ్/క్వెరియర్ (v1/v2/v3) |
| రిడండెన్సీ: | MRP కోసం అధునాతన రింగ్ కాన్ఫిగరేషన్, HIPER-రింగ్ (మేనేజర్), HIPER-రింగ్ (రింగ్ స్విచ్), ఫాస్ట్ HIPER-రింగ్, LACPతో లింక్ అగ్రిగేషన్, మీడియా రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్ (MRP) (IEC62439-2), రిడండెంట్ నెట్వర్క్ కప్లింగ్, RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), MSTP (802.1Q), RSTP గార్డ్స్ |
| నిర్వహణ: | డ్యూయల్ సాఫ్ట్వేర్ ఇమేజ్ సపోర్ట్, TFTP, LLDP (802.1AB), LLDP-MED, SSHv1, SSHv2, V.24, HTTP, HTTPS, Traps, SNMP v1/v2/v3, Telnet |
| రోగ నిర్ధారణ: | నిర్వహణ చిరునామా వైరుధ్య గుర్తింపు, చిరునామా పునఃఅభ్యసన గుర్తింపు, MAC నోటిఫికేషన్, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్, పరికర స్థితి సూచన, TCPDump, LEDలు, Syslog, ఆటో-డిసేబుల్తో పోర్ట్ పర్యవేక్షణ, లింక్ ఫ్లాప్ గుర్తింపు, ఓవర్లోడ్ గుర్తింపు, డ్యూప్లెక్స్ అసమతుల్యత గుర్తింపు, లింక్ వేగం మరియు డ్యూప్లెక్స్ పర్యవేక్షణ, RMON (1,2,3,9), పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 1:1, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 8:1, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ N:1, సిస్టమ్ సమాచారం, కోల్డ్ స్టార్ట్పై స్వీయ-పరీక్షలు, కాపర్ కేబుల్ పరీక్ష, SFP నిర్వహణ, కాన్ఫిగరేషన్ తనిఖీ డైలాగ్, స్విచ్ డంప్ |
| కాన్ఫిగరేషన్: | ఆటోకాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA11 పరిమిత మద్దతు (RS20/30/40, MS20/30), ఆటోమేటిక్ కాన్ఫిగరేషన్ అన్డు (రోల్-బ్యాక్), కాన్ఫిగరేషన్ ఫింగర్ప్రింట్, ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్తో కూడిన BOOTP/DHCP క్లయింట్, DHCP సర్వర్: ప్రతి పోర్ట్కు, DHCP సర్వర్: ప్రతి VLANకు పూల్స్, DHCP సర్వర్: ఆప్షన్ 43, ఆటోకాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA21/22 (USB), హైడిస్కవరీ, ఆప్షన్ 82తో కూడిన DHCP రిలే, కమాండ్ లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (CLI), CLI స్క్రిప్టింగ్, పూర్తి స్థాయి MIB మద్దతు, వెబ్ ఆధారిత నిర్వహణ, సందర్భానుసార సహాయం |
| భద్రత: | IP-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, MAC-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, 802.1Xతో పోర్ట్-ఆధారిత యాక్సెస్ కంట్రోల్, గెస్ట్/అన్అథెంటికేటెడ్ VLAN, RADIUS VLAN అసైన్మెంట్, ప్రతి పోర్ట్కు మల్టీ-క్లయింట్ అథెంటికేషన్, MAC అథెంటికేషన్ బైపాస్, VLAN ద్వారా మేనేజ్మెంట్కు యాక్సెస్ పరిమితం చేయబడింది, HTTPS సర్టిఫికేట్ మేనేజ్మెంట్, పరిమిత మేనేజ్మెంట్ యాక్సెస్, అప్రోప్రియేట్ యూజ్ బ్యానర్, SNMP లాగింగ్, లోకల్ యూజర్ మేనేజ్మెంట్, RADIUS ద్వారా రిమోట్ అథెంటికేషన్ |
| సమయ సమకాలీకరణ: | బఫర్డ్ రియల్ టైమ్ క్లాక్, SNTP క్లయింట్, SNTP సర్వర్ |
| పారిశ్రామిక ప్రొఫైల్స్: | ఈథర్నెట్/IP ప్రోటోకాల్, ప్రోఫినెట్ IO ప్రోటోకాల్ |
| ఇతరాలు: | మాన్యువల్ కేబుల్ క్రాసింగ్ |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC): | (మీడియా మాడ్యూల్స్ లేకుండా) 15.67 సంవత్సరాలు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | 0-+50 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -20-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 448 మిమీ x 44 మిమీ x 310 మిమీ (ఫిక్సింగ్ బ్రాకెట్ లేకుండా) |
| బరువు: | 3.60 కిలోగ్రాములు |
| అమర్చడం: | 19" నియంత్రణ క్యాబినెట్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP20 |
Hirschmann MACH102-8TP సంబంధిత నమూనాలు
MACH102-24TP-FR
MACH102-8TP-R
MACH102-8TP
MACH104-20TX-FR
MACH104-20TX-FR-L3P
MACH4002-24G-L3P
MACH4002-48G-L3P
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
-
హిర్ష్మాన్ BRS20-1000S2S2-STCZ99HHSES స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ సాంకేతిక వివరాలు ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ రకం సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 09.6.00 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 20 పోర్ట్లు: 16x 10/100BASE TX / RJ45; 4x 100Mbit/s ఫైబర్; 1. అప్లింక్: 2 x SFP స్లాట్ (100 Mbit/s); 2. అప్లింక్: 2 x SFP స్లాట్ (100 Mbit/s) మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్...
-
హిర్ష్మాన్ M-FAST SFP-MM/LC SFP ఫైబర్ఆప్టిక్ ఫాస్ట్...
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం: M-FAST SFP-MM/LC వివరణ: SFP ఫైబర్ఆప్టిక్ ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్ ట్రాన్స్సీవర్ MM పార్ట్ నంబర్: 943865001 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: LC కనెక్టర్తో 1 x 100 Mbit/s నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: 0 - 5000 మీ (1310 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 8 dB; A=1 dB/km; BLP = ...
-
హిర్ష్మాన్ RS30-1602O6O6SDAPHH మేనేజ్డ్ స్విచ్
ఉత్పత్తి వివరణ ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ గిగాబిట్ / ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, స్టోర్-అండ్-ఫార్వర్డ్-స్విచ్చింగ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్; సాఫ్ట్వేర్ లేయర్ 2 ప్రొఫెషనల్ పార్ట్ నంబర్ 943434036 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 18 పోర్ట్లు: 16 x స్టాండర్డ్ 10/100 బేస్ TX, RJ45; అప్లింక్ 1: 1 x గిగాబిట్ SFP-స్లాట్; అప్లింక్ 2: 1 x గిగాబిట్ SFP-స్లాట్ మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు పవర్ సప్...
-
హిర్ష్మాన్ GRS106-16TX/14SFP-1HV-2A గ్రేహౌండ్ S...
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం GRS106-16TX/14SFP-1HV-2A (ఉత్పత్తి కోడ్: GRS106-6F8F16TSG9Y9HHSE2A99XX.X.XX) వివరణ గ్రేహౌండ్ 105/106 సిరీస్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, IEEE 802.3 ప్రకారం, 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 10.0.00 పార్ట్ నంబర్ 942 287 010 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 30 పోర్ట్లు, 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) స్లాట్ + 8x GE/2.5GE SFP స్లాట్ + 16x FE/GE...
-
హిర్ష్మాన్ స్పైడర్-పిఎల్-20-24టి1జెడ్6జెడ్699టివై9హెచ్హెచ్హెచ్వి స్విచ్
ఉత్పత్తి వివరణ ఉత్పత్తి: SPIDER-PL-20-24T1Z6Z699TY9HHHV కాన్ఫిగరేటర్: SPIDER-SL /-PL కాన్ఫిగరేటర్ సాంకేతిక వివరాలు ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, కాన్ఫిగరేషన్ కోసం USB ఇంటర్ఫేస్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం 24 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్...
-
హిర్ష్మాన్ BRS20-8TX/2FX (ఉత్పత్తి కోడ్: BRS20-1...
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం BRS20-8TX/2FX (ఉత్పత్తి కోడ్: BRS20-1000M2M2-STCY99HHSESXX.X.XX) వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ రకం సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS10.0.00 పార్ట్ నంబర్ 942170004 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 10 పోర్ట్లు: 8x 10/100BASE TX / RJ45; 2x 100Mbit/s ఫైబర్; 1. అప్లింక్: 1 x 100BASE-FX, MM-SC; 2. అప్లింక్: 1 x 100BAS...


