హిర్ష్మాన్ M4-S-AC/DC 300W పవర్ సప్లై
హిర్ష్మాన్ M4-S-ACDC 300W అనేది MACH4002 స్విచ్ ఛాసిస్ కోసం పవర్ సప్లై.
హిర్ష్మన్ ఆవిష్కరణలు చేస్తూ, ఎదుగుతూ, రూపాంతరం చెందుతూనే ఉన్నారు.
రాబోయే సంవత్సరం పొడవునా హిర్ష్మాన్ వేడుకలు జరుపుకుంటుండగా, మేము ఆవిష్కరణకు మరోసారి కట్టుబడి ఉన్నాము. హిర్ష్మాన్ ఎల్లప్పుడూ మా వినియోగదారులకు సృజనాత్మక, సమగ్రమైన సాంకేతిక పరిష్కారాలను అందిస్తుంది. మా భాగస్వాములు కొత్త విషయాలను ఆశించవచ్చు:
ప్రపంచవ్యాప్తంగా కొత్త కస్టమర్ ఇన్నోవేషన్ సెంటర్లు
సాంకేతికతలో మనల్ని అగ్రగామిగా నిలిపే నూతన పరిష్కారాలు
మా భవిష్యత్తులో భాగస్వామ్యం ఉన్న ప్రతి ఒక్కరి కోసం—అంటే మా ఉద్యోగులు, భాగస్వాములు, వాటాదారులు, మరియు హిర్ష్మన్ వ్యాపారం చేసే పొరుగువారు మరియు సమాజాల కోసం—బెల్డెన్ హిర్ష్మన్ సాధ్యమైనంత ఉత్తమంగా ఉండేందుకు కూడా కట్టుబడి ఉంది. బెల్డెన్ గురించి శ్రద్ధ వహించే వారు, సుస్థిరమైన భవిష్యత్తుకు ముఖ్యమైన విషయాలలో మా పనితీరును మెరుగుపరచడంపై పెరుగుతున్న దృష్టిని గమనిస్తారు:
పర్యావరణం
కార్పొరేట్ పాలన
మా శ్రామిక శక్తి యొక్క వైవిధ్యం
బెల్డెన్లో తాము కేవలం ముఖ్యమైన పనులు చేయడమే కాకుండా, తామే ముఖ్యమైన వ్యక్తులని తెలుసుకున్నప్పుడు మా ప్రజలు పొందే ఆత్మీయతా భావం.
| వివరణ | MACH4002 స్విచ్ ఛాసిస్ కోసం పవర్ సప్లై |
| లభ్యత | చివరి ఆర్డర్ తేదీ: మార్చి 31, 2023 |
| మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు | |
| వోల్టేజ్ ఇన్పుట్ | హీటింగ్ కాని ఉపకరణం సాకెట్ |
| విద్యుత్ అవసరాలు | |
| ప్రస్తుత వినియోగం | 1.8 A (230 V), 4.2 A (115V) |
| ఇన్పుట్ ఫ్రీక్వెన్సీ | 47-63 హెర్ట్జ్ |
| వోల్టేజ్ సరఫరా యొక్క నామమాత్రపు శక్తి | 350 W (230 V), 370 W (110 V) |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 100-240 V AC |
| సాఫ్ట్వేర్ | |
| రోగ నిర్ధారణ | ప్రాథమిక పరికరంలో LEDలు (P1) |
| యాక్టివేషన్ కరెంట్ | సాధారణంగా 265 V AC వద్ద 40 A మరియు కోల్డ్ స్టార్ట్ |
| రోగ నిర్ధారణ | ప్రాథమిక పరికరంలో LEDలు (P1) |
| పరిసర పరిస్థితులు | |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| మౌంటింగ్ | ప్లగ్-ఇన్ పరికరం |
| ఆమోదాలు | |
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత | పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత |
| సమాచార సాంకేతిక పరికరాల భద్రత | సమాచార సాంకేతిక పరికరాల భద్రత |
| ఓడల నిర్మాణం | |
| డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలుడెలివరీ పరిధి | |
| తదుపరి సూచనలు | |
| ఉత్పత్తి డాక్యుమెంటేషన్ | https://www.doc.hirschmann.com |
| సర్టిఫికేట్లు | https://www.doc.hirschmann.com/certificates.html |
| నవీకరణ మరియు సవరణ | సవరణ సంఖ్య: 0.104 సవరణ తేదీ: 11-24-2022 |








