ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ: | మాడ్యులర్, మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ వర్క్గ్రూప్ స్విచ్ MACH102 కోసం 8 x 100BaseFX మల్టీమోడ్ DSC పోర్ట్ మీడియా మాడ్యూల్ |
| భాగం సంఖ్య: | 943970101 |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm: | 0 - 5000 మీ (1310 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 8 dB; A=1 dB/km; BLP = 800 MHz*km) |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm: | 0 - 4000 మీ (1310 nm వద్ద లింక్ బడ్జెట్ = 0 - 11 dB; A = 1 dB/km; BLP = 500 MHz*km) |
విద్యుత్ అవసరాలు
| విద్యుత్ వినియోగం: | 10 W |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్: | 34 |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC): | 68.94 సంవత్సరాలు |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత: | 0-50 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత: | -20-+85 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది): | 10-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు): | 138 మిమీ x 90 మిమీ x 42 మిమీ |
| బరువు: | 210 గ్రా |
| అమర్చడం: | మీడియా మాడ్యూల్ |
| రక్షణ తరగతి: | IP20 |
EMC జోక్య నిరోధకత
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD): | 4 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 8 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం: | 10 V/m (80-2700 MHz) |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్): | 2 kV పవర్ లైన్, 4 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్: | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్), 4 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి: | 10 V (150 kHz-80 MHz) |
EMC రోగనిరోధక శక్తిని విడుదల చేసింది
| EN 55022: | EN 55022 క్లాస్ A |
| FCC CFR47 పార్ట్ 15: | FCC 47CFR పార్ట్ 15, క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత: | cUL 508 |
| సమాచార సాంకేతిక పరికరాల భద్రత: | cUL 60950-1 |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| డెలివరీ పరిధి: | మీడియా మాడ్యూల్, వినియోగదారు మాన్యువల్ |
వేరియంట్లు
| వస్తువు సంఖ్య | రకం |
| 943970101 | M1-8MM-SC |
| నవీకరణ మరియు సవరణ: | సవరణ సంఖ్య: 0.105 సవరణ తేదీ: 01-03-2023 | |
హిర్ష్మాన్ M1-8MM-SC సంబంధిత మోడల్లు:
M1-8TP-RJ45 PoE
M1-8TP-RJ45
M1-8MM-SC
M1-8SM-SC
M1-8SFP