హిర్ష్మాన్ GRS105-16TX/14SFP-1HV-2A స్విచ్
సంక్షిప్త వివరణ:
GREYHOUND 105/106 స్విచ్ల ఫ్లెక్సిబుల్ డిజైన్, మీ నెట్వర్క్ యొక్క బ్యాండ్విడ్త్ మరియు పవర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అభివృద్ధి చెందగల భవిష్యత్-సిద్ధమైన నెట్వర్కింగ్ పరికరంగా దీనిని నిలుపుతుంది. పారిశ్రామిక పరిస్థితులలో గరిష్ట నెట్వర్క్ లభ్యతపై దృష్టి సారించి, ఈ స్విచ్లు పరికరం యొక్క పోర్ట్ల సంఖ్యను మరియు రకాన్ని ఎంచుకోవడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తాయి – అంతేకాకుండా GREYHOUND 105/106 సిరీస్ను బ్యాక్బోన్ స్విచ్గా ఉపయోగించుకునే సామర్థ్యాన్ని కూడా మీకు అందిస్తాయి.
ఉత్పత్తి వివరాలు
ఉత్పత్తి ట్యాగ్లు
వాణిజ్య తేదీ
సాంకేతిక లక్షణాలు
ఉత్పత్తి వివరణ
| రకం | GRS105-16TX/14SFP-1HV-2A (ఉత్పత్తి కోడ్: GRS105-6F8F16TSG9Y9HHSE2A99XX.X.XX) |
| వివరణ | గ్రేహౌండ్ 105/106 సిరీస్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, IEEE 802.3 ప్రకారం, 6x1/2.5GE +8xGE +16xGE డిజైన్ |
| సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ | HiOS 9.4.01 |
| భాగం సంఖ్య | 942 287 004 |
| పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం | మొత్తం 30 పోర్ట్లు, 6x GE/2.5GE SFP స్లాట్ + 8x GE SFP స్లాట్ + 16x FE/GE TX పోర్ట్లు |
మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు
| విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ | విద్యుత్ సరఫరా ఇన్పుట్ 1: IEC ప్లగ్, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్: 2 పిన్ ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్ |
| SD-కార్డ్ స్లాట్ | ఆటో కాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA31ని కనెక్ట్ చేయడానికి 1 x SD కార్డ్ స్లాట్ |
| USB-C | స్థానిక నిర్వహణ కోసం 1 x USB-C (క్లయింట్) |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - కేబుల్ పొడవు
| ట్విస్టెడ్ పెయిర్ (TP) | 0-100 మీ |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SM) 9/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (LH) 9/125 µm (లాంగ్ హాల్) ట్రాన్స్సీవర్ | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 50/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
| మల్టీమోడ్ ఫైబర్ (MM) 62.5/125 µm | SFP మాడ్యూల్స్ చూడండి |
నెట్వర్క్ పరిమాణం - క్యాస్కేడిబిలిటీ
| లైన్ - / స్టార్ టోపాలజీ | ఏదైనా |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | పవర్ సప్లై ఇన్పుట్ 1: 110 - 240 VAC, 50 Hz - 60 Hz |
| విద్యుత్ వినియోగం | గరిష్టంగా 35W సామర్థ్యం గల ఒక పవర్ సప్లైతో కూడిన ప్రాథమిక యూనిట్ |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | గరిష్టంగా 120 |
సాఫ్ట్వేర్
| స్విచ్చింగ్
| స్వతంత్ర VLAN లెర్నింగ్, ఫాస్ట్ ఏజింగ్, స్టాటిక్ యూనికాస్ట్/మల్టీకాస్ట్ అడ్రస్ ఎంట్రీలు, QoS / పోర్ట్ ప్రాధాన్యత (802.1D/p), TOS/DSCP ప్రాధాన్యత, ఇంటర్ఫేస్ ట్రస్ట్ మోడ్, CoS క్యూ నిర్వహణ, క్యూ-షేపింగ్ / గరిష్ట క్యూ బ్యాండ్విడ్త్, ఫ్లో కంట్రోల్ (802.3X), ఎగ్రెస్ ఇంటర్ఫేస్ షేపింగ్, ఇన్గ్రెస్ స్టార్మ్ ప్రొటెక్షన్, జంబో ఫ్రేమ్లు, VLAN (802.1Q), VLAN అన్అవేర్ మోడ్, GARP VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GVRP), వాయిస్ VLAN, GARP మల్టీకాస్ట్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (GMRP), ప్రతి VLANకు IGMP స్నూపింగ్/క్వెరియర్ (v1/v2/v3), తెలియని మల్టీకాస్ట్ ఫిల్టరింగ్, మల్టిపుల్ VLAN రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MVRP), మల్టిపుల్ MAC రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MMRP), మల్టిపుల్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రోటోకాల్ (MRP), IP ఇన్గ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ వర్గీకరణ మరియు పోలీసింగ్, IP ఎగ్రెస్ డిఫ్సర్వ్ వర్గీకరణ మరియు పోలీసింగ్, ప్రోటోకాల్-ఆధారిత VLAN, MAC-ఆధారిత VLAN, IP సబ్నెట్-ఆధారిత VLAN, డబుల్ VLAN ట్యాగింగ్ |
| రిడండెన్సీ
| HIPER-రింగ్ (రింగ్ స్విచ్), LACP తో లింక్ అగ్రిగేషన్, లింక్ బ్యాకప్, మీడియా రిడండెన్సీ ప్రోటోకాల్ (MRP) (IEC62439-2), RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), RSTP గార్డ్స్ |
| నిర్వహణ
| డ్యూయల్ సాఫ్ట్వేర్ ఇమేజ్ సపోర్ట్, TFTP, SFTP, SCP, LLDP (802.1AB), LLDP-MED, SSHv2, HTTP, HTTPS, IPv6 మేనేజ్మెంట్, ట్రాప్స్, SNMP v1/v2/v3, టెల్నెట్, DNS క్లయింట్, OPC-UA సర్వర్ |
| రోగ నిర్ధారణ
| నిర్వహణ చిరునామా వైరుధ్య గుర్తింపు, MAC నోటిఫికేషన్, సిగ్నల్ కాంటాక్ట్, పరికర స్థితి సూచన, TCPDump, LEDలు, Syslog, ACAలో నిరంతర లాగింగ్, పోర్ట్ పర్యవేక్షణతో ఆటో-డిసేబుల్, లింక్ ఫ్లాప్ డిటెక్షన్, ఓవర్లోడ్ డిటెక్షన్, డ్యూప్లెక్స్ మిస్మ్యాచ్ డిటెక్షన్, లింక్ స్పీడ్ మరియు డ్యూప్లెక్స్ మానిటరింగ్, RMON (1,2,3,9), పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 1:1, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ 8:1, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ N:1, పోర్ట్ మిర్రరింగ్ N:2, సిస్టమ్ సమాచారం, కోల్డ్ స్టార్ట్లో స్వీయ-పరీక్షలు, కాపర్ కేబుల్ పరీక్ష, SFP నిర్వహణ, కాన్ఫిగరేషన్ తనిఖీ డైలాగ్, స్విచ్ డంప్, ఇమెయిల్ నోటిఫికేషన్, RSPAN, SFLOW, VLAN మిర్రరింగ్ |
| కాన్ఫిగరేషన్
| ఆటోమేటిక్ కాన్ఫిగరేషన్ అన్డు (రోల్-బ్యాక్), కాన్ఫిగరేషన్ ఫింగర్ప్రింట్, టెక్స్ట్-ఆధారిత కాన్ఫిగరేషన్ ఫైల్ (XML), సేవ్ చేసేటప్పుడు రిమోట్ సర్వర్లో కాన్ఫిగరేషన్ను బ్యాకప్ చేయడం, కాన్ఫిగరేషన్ను క్లియర్ చేసి IPని అలాగే ఉంచడం సెట్టింగ్లు, ఆటో-కాన్ఫిగరేషన్తో కూడిన BOOTP/DHCP క్లయింట్, DHCP సర్వర్: ప్రతి పోర్ట్కు, DHCP సర్వర్: ప్రతి VLANకు పూల్స్, ఆటోకాన్ఫిగరేషన్ అడాప్టర్ ACA31 (SD కార్డ్), హైడిస్కవరీ, DHCP రిలే ఆప్షన్ 82, కమాండ్ లైన్ ఇంటర్ఫేస్ (CLI), CLI స్క్రిప్టింగ్, బూట్ సమయంలో ENVM పై CLI స్క్రిప్ట్ హ్యాండ్లింగ్, పూర్తి స్థాయి MIB సపోర్ట్, కాంటెక్స్ట్-సెన్సిటివ్ హెల్ప్, HTML5 ఆధారిత మేనేజ్మెంట్తో |
| భద్రత
| MAC-ఆధారిత పోర్ట్ సెక్యూరిటీ, 802.1Xతో పోర్ట్-ఆధారిత యాక్సెస్ కంట్రోల్, గెస్ట్/అన్అథెంటికేటెడ్ VLAN, ఇంటిగ్రేటెడ్ అథెంటికేషన్ సర్వర్ (IAS), RADIUS VLAN అసైన్మెంట్, డినైల్-ఆఫ్-సర్వీస్ నివారణ, VLAN-ఆధారిత ACL, ఇన్గ్రెస్ VLAN-ఆధారిత ACL, బేసిక్ ACL, VLAN ద్వారా నిర్వహణకు ప్రాప్యత పరిమితం చేయబడింది, పరికర భద్రతా సూచన, ఆడిట్ ట్రైల్, CLI లాగింగ్, HTTPS సర్టిఫికేట్ నిర్వహణ, పరిమిత నిర్వహణ యాక్సెస్, సముచిత వినియోగ బ్యానర్, కాన్ఫిగర్ చేయగల పాస్వర్డ్ విధానం, కాన్ఫిగర్ చేయగల లాగిన్ ప్రయత్నాల సంఖ్య, SNMP లాగింగ్, బహుళ అధికారాలు స్థాయిలు, స్థానిక వినియోగదారు నిర్వహణ, RADIUS ద్వారా రిమోట్ ప్రామాణీకరణ, వినియోగదారు ఖాతా లాకింగ్, మొదటి లాగిన్లో పాస్వర్డ్ మార్పు, RADIUS పాలసీ కేటాయింపు, ప్రతి క్లయింట్కు బహుళ ప్రామాణీకరణ పోర్ట్, MAC ప్రమాణీకరణ బైపాస్, MAC ప్రమాణీకరణ బైపాస్ కోసం ఫార్మాట్ ఎంపికలు, DHCP స్నూపింగ్, IP సోర్స్ గార్డ్, డైనమిక్ ARP తనిఖీ, LDAP, ఇన్గ్రెస్ MAC-ఆధారిత ACL, ఎగ్రెస్ MAC-ఆధారిత ACL, ఇన్గ్రెస్ IPv4-ఆధారిత ACL, ఎగ్రెస్ IPv4-ఆధారిత ACL, సమయ-ఆధారిత ACL, ఎగ్రెస్ VLAN-ఆధారిత ACL, ACL ఫ్లో-ఆధారిత పరిమితి |
| సమయ సమకాలీకరణ
| PTPv2 ట్రాన్స్పరెంట్ క్లాక్ టూ-స్టెప్, PTPv2 బౌండరీ క్లాక్, BC విత్ అప్ టు 8 సింక్ / సె, బఫర్డ్ రియల్ టైమ్ క్లాక్, SNTP క్లయింట్, SNTP సర్వర్ |
| పారిశ్రామిక ప్రొఫైల్స్
| ఈథర్నెట్/IP ప్రోటోకాల్ మోడ్బస్ TCP ప్రోఫినెట్ ప్రోటోకాల్ |
| ఇతరాలు | మాన్యువల్ కేబుల్ క్రాసింగ్, పోర్ట్ పవర్ డౌన్ |
పరిసర పరిస్థితులు
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -10 - +60 |
| గమనిక | 817 310 |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -20 - +70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 5-90 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| కొలతలు (వెడల్పు x ఎత్తు x లోతు) | 444 x 44 x 355 మిమీ |
| బరువు | 5 కిలోలు అంచనా |
| మౌంటింగ్ | ర్యాక్ మౌంట్ |
| రక్షణ తరగతి | IP30 |
హిర్ష్మాన్ GRS 105 106 సిరీస్ గ్రేహౌండ్ స్విచ్ అందుబాటులో ఉన్న మోడల్లు
GRS105-16TX/14SFP-1HV-2A
GRS105-16TX/14SFP-2HV-2A
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
-
Hirschmann GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR గ్రేహౌండ్...
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR (ఉత్పత్తి కోడ్: GRS106-6F8F16TSGGY9HHSE3AURXX.X.XX) వివరణ గ్రేహౌండ్ 105/106 సిరీస్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, IEEE 802.3 ప్రకారం, 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE డిజైన్ సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 9.4.01 పార్ట్ నంబర్ 942287016 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 30 పోర్ట్లు, 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) స్లాట్ + 8x GE/2.5GE SFP స్లాట్ + 16x...
-
హిర్ష్మాన్ BRS20-16009999-STCZ99HHSESSwitch
వాణిజ్య తేదీ సాంకేతిక వివరాలు ఉత్పత్తి వివరణ వివరణ DIN రైల్ కోసం మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్ ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ రకం సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 09.6.00 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 16 పోర్ట్లు: 16x 10/100BASE TX / RJ45 మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 6-పిన్ డిజిటల్ ఇన్పుట్ 1 x ప్లగ్-ఇన్ టెర్మినల్ బ్లాక్, 2-పిన్ స్థానిక నిర్వహణ మరియు పరికర భర్తీ ...
-
Hirschmann GECKO 5TX ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్-...
ఉత్పత్తి వివరణ రకం: గెక్కో 5TX వివరణ: లైట్ మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్-స్విచ్, ఈథర్నెట్/ఫాస్ట్-ఈథర్నెట్ స్విచ్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్. పార్ట్ నంబర్: 942104002 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం: 5 x 10/100BASE-TX, TP-కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు విద్యుత్ సరఫరా/సిగ్నలింగ్ కాంటాక్ట్: 1 x ప్లగ్-ఇన్ ...
-
హిర్ష్మాన్ MIPP/AD/1L3P మాడ్యులర్ ఇండస్ట్రియల్ ప్యాచ్...
ఉత్పత్తి వివరణ ఉత్పత్తి: MIPP/AD/1L3P/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XX కాన్ఫిగరేటర్: MIPP - మాడ్యులర్ ఇండస్ట్రియల్ ప్యాచ్ ప్యానెల్ కాన్ఫిగరేటర్ ఉత్పత్తి వివరణ MIPP™ అనేది ఒక ఇండస్ట్రియల్ టెర్మినేషన్ మరియు ప్యాచింగ్ ప్యానెల్, ఇది కేబుళ్లను టెర్మినేట్ చేయడానికి మరియు స్విచ్ల వంటి యాక్టివ్ పరికరాలకు లింక్ చేయడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. దీని పటిష్టమైన డిజైన్ దాదాపు ఏ ఇండస్ట్రియల్ అప్లికేషన్లోనైనా కనెక్షన్లను రక్షిస్తుంది. MIPP™ ఫైబర్ స్ప్లైస్ బాక్స్ రూపంలో వస్తుంది, ...
-
Hirschmann GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR స్విచ్
వాణిజ్య తేదీ ఉత్పత్తి వివరణ రకం GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR (ఉత్పత్తి కోడ్: GRS106-6F8F16TSGGY9HHSE3AURXX.X.XX) వివరణ గ్రేహౌండ్ 105/106 సిరీస్, మేనేజ్డ్ ఇండస్ట్రియల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, 19" ర్యాక్ మౌంట్, IEEE 802.3 ప్రకారం, 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE డిజైన్ సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ HiOS 9.4.01 పార్ట్ నంబర్ 942287016 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం మొత్తం 30 పోర్ట్లు, 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) స్లాట్ + 8x GE/2.5GE SFP స్లాట్ + 16...
-
హిర్ష్మాన్ స్పైడర్-SL-20-06T1S2S299SY9HHHH అన్మాన్...
ఉత్పత్తి వివరణ అన్మేనేజ్డ్, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్నెట్ రైల్ స్విచ్, ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, స్టోర్ అండ్ ఫార్వర్డ్ స్విచింగ్ మోడ్, ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్ పార్ట్ నంబర్ 942132013 పోర్ట్ రకం మరియు పరిమాణం 6 x 10/100BASE-TX, TP కేబుల్, RJ45 సాకెట్లు, ఆటో-క్రాసింగ్, ఆటో-నెగోషియేషన్, ఆటో-పొలారిటీ, 2 x 100BASE-FX, SM కేబుల్, SC సాకెట్లు మరిన్ని ఇంటర్ఫేస్లు ...


