ఉత్పత్తి వివరణ
| వివరణ | పవర్ సప్లై గ్రేహౌండ్ స్విచ్ మాత్రమే |
విద్యుత్ అవసరాలు
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | 60 నుండి 250 V DC మరియు 110 నుండి 240 V AC |
| విద్యుత్ వినియోగం | 2.5 వాట్స్ |
| BTU (IT)/h లో పవర్ అవుట్పుట్ | 9 |
పరిసర పరిస్థితులు
| MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC) | 757 498 h |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0-+60 °C |
| నిల్వ/రవాణా ఉష్ణోగ్రత | -40-+70 °C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత (ఘనీభవించనిది) | 5-95 % |
యాంత్రిక నిర్మాణం
| బరువు | 710 గ్రా |
| రక్షణ తరగతి | IP30 |
యాంత్రిక స్థిరత్వం
| IEC 60068-2-6 కంపనం | 1 మిమీ, 2 హెర్ట్జ్-13.2 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 0.7 గ్రా, 13.2 హెర్ట్జ్-100 హెర్ట్జ్, 90 నిమిషాలు; 3.5 మిమీ, 3 హెర్ట్జ్-9 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్; 1 గ్రా, 9 హెర్ట్జ్-150 హెర్ట్జ్, 10 సైకిల్స్, నిమిషానికి 1 ఆక్టేవ్ |
| IEC 60068-2-27 షాక్ | 15 గ్రా, 11 మిల్లీసెకన్ల వ్యవధి, 18 షాక్లు |
EMC జోక్య నిరోధకత
| EN 61000-4-2 ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ డిశ్చార్జ్ (ESD) | 8 kV కాంటాక్ట్ డిశ్చార్జ్, 15 kV ఎయిర్ డిశ్చార్జ్ |
| EN 61000-4-3 విద్యుదయస్కాంత క్షేత్రం | 35 V/m (80-2700 MHz); 1 kHz, 80% AM |
| EN 61000-4-4 వేగవంతమైన తాత్కాలికాలు (బరస్ట్) | 4 kV పవర్ లైన్, 4 kV డేటా లైన్ |
| EN 61000-4-5 సర్జ్ వోల్టేజ్ | పవర్ లైన్: 2 kV (లైన్/ఎర్త్), 1 kV (లైన్/లైన్); డేటా లైన్: 1 kV; IEEE1613: పవర్ లైన్ 5kV (లైన్/ఎర్త్) |
| EN 61000-4-6 నిర్వహించబడిన రోగనిరోధక శక్తి | 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz) |
| EN 61000-4-16 మెయిన్స్ ఫ్రీక్వెన్సీ వోల్టేజ్ | 30 V, 50 Hz నిరంతరాయంగా; 300 V, 50 Hz 1 సెకను |
EMC రోగనిరోధక శక్తిని విడుదల చేసింది
| EN 55032 | EN 55032 క్లాస్ A |
ఆమోదాలు
| ప్రాథమిక ప్రమాణం | CE, FCC, EN61131 |
| పారిశ్రామిక నియంత్రణ పరికరాల భద్రత | EN60950 |
| సబ్స్టేషన్ | IEC61850, IEEE1613 |
డెలివరీ పరిధి మరియు ఉపకరణాలు
| ఉపకరణాలు | పవర్ కార్డ్, 942 000-001 |
| డెలివరీ పరిధి | పరికరం, సాధారణ భద్రతా సూచనలు |
హిర్ష్మాన్ GPS1-KSV9HH రేటెడ్ మోడల్స్:
GPS1-CSZ9HH
GPS1-CSZ9HH
GPS3-PSZ9HH
GPS1-KTVYHH
GPS3-PTVYHH